"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ออกตัวเกียร์ 2 ได้คับ แต่ไม่สมควรคับ
เพราะว่า ส่วนใหญ่อาจจะ ชินกับการออกตัวเกียร์ 2 ใน รถกระบะ แต่สำหรับรถเก๋งเบนซิน ควรใช้เกียร์ 1 เพื่อออกตัวคับ
เพื่อยืดอายุการใช้งานของ คลัซ และ เกียร์ ในอยู่กับเรานานๆ ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ปล่อยมันจี้ตูดเลยครับ

แล้วค่อยปรี๊ดดดด  หนี มันเลย  55+ ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ออกตัวเกียร์ 1 ดีกว่า
เพราะรถเก๋งเกียร์มันมีความเร่งน้อยกว่ารถกระบะ
ผมว่าเกียร์ 1 แหละครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host