"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ลองไปที่อู่ HONDA POWER ตรงข้าม TOT หลักสี่ดูสิคะ เราเป็น ญ เราว่าเรายังเข้าใจเลย ทำกะเขามาตั้งกะอยู่แถวดอนเมืองแร้ววววว

เบอร์ช่างอภิวัฒน์ 081-5722026
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

0 ลพบุรี บริการหลังการขายไม่ดีเลยค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Honda นวมินทร์ ก็โอเคครับ แต่ที่รอร้อนไปหน่อย

Honda นวมินทร์ ก็โอเคครับ แต่ที่รอร้อนไปหน่อย
ต้นฉบับโพสโดย a_na_rong เมื่อ 22/5/2010 20:55

งึมๆๆๆ

เพิ่งมีโอกาสเอารถเข้าศูนย์ที่สนามเป้า

บริการดีครับ  ตรวจเช็คละเอียดมากมาย

( รถผมมีปัญหาเกี่ยวกับเกียร์น่ะครับ )

เจอศูนย์ดี ก้อโชคดีไปครับ
See the champions, take the field now, you define us, make us feel proud

ไปศูนย์วิภาวดีมาสองรอบ ต้องเปลี่ยนยางเพราะเจอตะปูมาสองรอบ ไม่กล้าโทษใครเพราะมารู้ตอนออกจากศูนย์มาแล้วแต่ก็คงไม่ไปอีกแล้วล่ะครับ เช็ครถกันให้ดีก่อนนำออกจากศูนย์นะครับ

็Honda รัตนาธิเบศร์ แต่ก่อนผมก็เข้า ประจำเช็ค 20 รายการฟรี เราก้อไว้ใจเลยไม่ได้ตรวจเช็คน้ำกลั่น
มารู้อีกที แบตเจ๊งแล้ว เพราะเขา 0 จะมีรายการตรวจเช็คน้ำกลั่น ลมยาง น้ำหม้อน้ำ ใบปัดน้ำฝน อยู่ใน
รายการเช็ค 20 รายการฟรี เลยเสียเงินไป 1800 เซ็งๆๆๆ

ที่ไหนๆๆ ก้อเหมือนกานง่ะ

ผมเข้า บจก. สปีดเวย์ มอเตอร์สปอร์ต ลาดปลาเค้า
ราคาถูกเมื่อเทียบกับศูนย์ ร้านนี้เค้าซ่อมฮอนด้าอย่างเดียวครับ
อ่อ ก่อนเอารถไปทำโทรถามคิวก่อนก็ดีนะครับ เพราะรถเยอะ
02-570-6194

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host