"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
น้ำมันจะค้างในสายตลอดเวลาครับ......ยกเว้นว่ามีการเปลี ...
new_maximo โพสต์เมื่อ 22/9/2012 13:49

ครับเห็นด้วยครับ
ลองทดลองได้ครับลองเปิดก็อกแบบมีสายยางนะครับแล้วเติมน้ำให้เต็มสายแล้วปิดปลายสายไว้แล้วลองเปิดน้ำดูนะครับ
เช็คดูมิเตอร์กับน้ำที่ออกมาก็ได้นะครับว่าจำนวนลิตรที่ออกมาเท่ากันกับมิเตอร์เลย(ถ้าเกิดสายยางมีน้ำอยู่แต่สายนะครับ)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host