"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมว่าเติมเกือบเต็มถังดีกว่าครับ ประมาณ3/4ถัง พอให้มีช่องว่างบ้างครับ อย่าอัดเต็ม
เติมเต็มถังข้อเสียมันเยอะครับ เช่น ล้นออกมาโดนสีรถ ซึ่งหลายคนก็โดนกันมาแล้ว
ร้ายแรงที่สุดคือเสียชีวิตได้ ซึ่งลงข่าวหน้า1มาแล้ว เติมแล้วเกิดเศษ20สตางค์แต่เด็กปั๊มคิดเพิ่มเป็น1บาท
เจ้าของรถไม่ยอม โดนยิงตายคาที่ ลอง เซิทหาดูในคลิบนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/9/2014 14:11 โดย komsunsupaka

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host