"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
น้ำมันจะค้างในสายตลอดเวลาครับ......ยกเว้นว่ามีการเปลี่ยนสายจ่ายหรือซ่อมตู้จ่ายแล้วปั๊มไม่ได้ปล่อยน้ำมันเข้าไปเต็มสาย
เหมือนก่อนที่จะซ่อม แล้วดันเป็นเราที่ขับเข้าไปเติมหายไปแน่ๆครับประมาณ 2ลิตร....ก่อนเด็กปั๊มเติมก็ให้ดูตัวเลขที่หน้าจอว่าต้องเป็น 0 บาททุกครั้ง ได้น้ำมันไม่ครบผมว่ายังน่ากลัวน้อยกว่า ได้น้ำแถมมาในน้ำมันครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host