"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มีอีกกรณีนะครับเพื่อนเล่าให้ฟังครับ  จอดรถรอเติมน้ำมันต่อเก๋งอีกคันนึงคันหน้าเติมเบนซิล 91 ไป 300 บาท พอถึงคันเราบอกว่าเต็มถังมันเอาหัวจ่าย 91 เติมต่อเลยครับเพื่อนผมก็ดูกะมันนะแต่ดูในรถ  ฟิล์มรถเพื่อนผมมันมืดมันมองไม่เห็นมั้งว่าเพื่อนผมก็ดูกับมันสุดท้ายเต็มถังที่ 1,100  บาท  เดินมาบอกว่า 1,100 บาท มันเลยทักท้วงว่าอ้าวน้องเมื่อกี้มันค้างตู้ที่ 300 ไม่ใช่เหรองั้นค่าน้ำมันมันก็แค่ 800 ซิ เด็นปั๊มทำหน้าเสียครับ  พร้อมบอกว่าอ๋อใช้ครับพี่ผมลืมไป  ดูมันทำครับไม่รู้ว่ามันทำแบบนี้มากีคันละครับเลยอยากเตือนไว้ด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host