"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมถามกลับกันนะครับ ในกรณีที่เราเติม 500.- บาท หากระบบตัดน้ำมันที่จำนวนเงินนี้ที่ลิ้นหัวจ่ายน้ำมันเช่นเดียวกันหรือไม่ โดยที่ตัวปั๊มจ่ายน้ำมันจะถูกปิดและขณะเดียวกันนั้นวาลว์ส่งกลับน้ำมันที่ตัวปั๊มนั้นจะเปิดเพื่อให้น้ำมันในท่อส่งน้ำมัน
และการตัดทีน้ำมันที่ค้างในหัวจ่ายนั้นได้ผ่านมิเตอร์แล้ว เช่นเดียวกันหรือไม่ครับ (งงป่ะ) แต่น่าจะเข้าใจนะ ผมก็ไม่มีความรู้นะครับ แต่ถามกลับกันเฉย ๆ ว่าเราจะเติมที่เท่าไรน้ำมันก็จะตัดที่ระบบที่ออกจากหัวจ่ายที่มิเตอร์ทุกทีนิครับ !@#@!
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
The eKeNg  \@-@/
       (เก่ง ครับ)

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host