"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอเสริมครับ สำหรับ cvt ลองขับรักษารอบไม่ให้เกิน 2000 รอบครับเลี้ยงๆไว้แต่มันไม่เร็วเท่าไหร่นะ เต็มที่ 2500 ครับ ผมเคยทำได้ประมาณ 15 กม./ลิตร ครับ ในเมืองนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับ...
ของผม ปี 97 เครื่อง 1300
วิ่ง 80 ทำได้ 25 โล เปิดแอร์ วิ่งปกติ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
พี่น้องโซนภาคใต้แวะมาลงชื่อหน่อยน่ะครับ  อิอิ
http://www.hondacityclub.com/boa ... page%3D1&page=2

เปลืองเหมือนเดิม เพราะ Max 17' + sohol 95

ดีมากเลยครับ ชอบจังเลย

รถวิ่งน้อยไม่เกิน สี่สิบโลต่อวันควรใช้ 91 ครับเพราะ โซออล์ มันจุดระเบิดเร็ว
ยิ่งนานยิ่งระเหยครับทำให้น้ำมันมันระเบิดก่อนครับเพราะออกเทนไม่ถึงครับ

ขอบคุณครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host