"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
[quote author="ApiNyA"]ซื้อ city ใหม่ มา ค่ะ...
เมื่อไม่นาน...เผอิญอ่า ขับไปกระแทกก้อนหิน แก้มยางแตกค่ะ...
แล้วจะใช้ หน้ายางอะไหล่มาใส่ ปรากฏว่า ยางคนละเบอร์กัน...
ทำไมถึงเปนคนละเบอร์กันล่ะกัน
รบกวนช่วยตอบหน่อยค่ะ เบอร์ 15 กะ 16 ค่ะ...
สงสัยคร่า[/quote]

คงจะหมายถึงขนาดของ mag  นะครับ ยางและล้อกระทะทีมีติดรถเป็นล้ออะไหล่มันเป็น สำหรับ mag 15
ครับ ผมเข้าใจว่ารถของคุณคงเป็น mag 16 จึงทำให้ไม่สามารถเอา mag 16 เดิมมาใส่กะยางอะไหล่ได้
อะไหล่ได้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host