"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากทราบว่าเพื่อนๆๆสมาชิกท่านไหนมีปัญหาเหมือนผมบ้างช่วยกันแชร์ความคิดเห็นหน่อยนะครับ
1  อัตราการสิ้นเปลืองน้ำมันเยอะมาก (ผมใช้gs95) หนึ่งถังวิ่งในเมืองได้อยู่230 km ไม่ถึง240kmเฉลี่ยอยู่ที่ 7โล ลิตร ทางไกลได้อยู่ประมาณ9-10โล ลิตร  ลองไปตรวจเช็คที่ศูนย์มา3รอบ เค้าก็ยังหาปัญหาไม่ได้
2  ค่าเฉลี่ยน้ำมันAVG ของเพื่อนๆๆสมาชิกลงต่ำสุดเท่าไหร่รครับ ของผมต่ำสุด 7.5 km บอกได้คำเดียวว่าโคตรกินน้ำมัน กินเกินรถเล็กครับ มีใครเป็นหรือมีความคิดเห็นยังไงบ้าง โพสถ์บอกกันบ้างนะครับ เพราะตอนนี้กลุ้มใจมาก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host