"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตุณ Ja_s ยางที่ระเบิด ไปโดนอะไรมาครับถึงระเบิด ใช้มากี่โลแล้ว แล้วยางยี่ห้ออะไร ตัวTOP ขอบ16 หาไม่ยากครับ แต่ราคาแพงไปอีกนิด ถ้าอยากได้ ราคาพิเศษติดต่อได้นะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด aekpro เมื่อ 21/6/2010 05:56

ส่วนตัว ที่เจอ คือวิ่งที่ 70-110 เสียงยางดังมาก (ไม่เคยขับเกินนี้ )
ยางหน้าแคบมากๆ ทำให้การเลี้ยวที่ความเร็วสูงๆ แล้วรู้สึกไม่มั่นคงเลย
เกียร์มีเสียงดัง ไม่ทราบว่าปกติหรือเปล่า คือที่หอผมต้องถอยออก ตอนเช้าเวลาเอารถออก ผมก็ติดเครื่องวอร์มไว้ ประมาณ 10นาที จังหวะที่ ปลด P มา R จะมีเสียงดังกึก พอถอยได้ที่ จาก R มา D ก็ยังมีเสียงดัง ช่วงเวลาอื่นบางทีก็ดัง
อ้อ...เพิ่มอีกนิด น้ำมัน ดูเหมือนซดนะ ผมเติมเติมถัง วิ่ง สองร้อยกว่ากิโล หมดไปครึ่ง คิดแล้วประมาณ 11.5กิโล/ลิตร เดี๋ยว รอไฟขึ้นจะวัดจริงจังซะที
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host