"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
วันที่ตกลงกะ ไฟแนนซ์ เราต้องเซ็นชื่อ ยอมรับข้อตกลงอะไรเลยหรือเปล่าครับ

หรือวันที่ได้รับรถแล้ว ถึงเซ้นรับทุกอย่างนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอนนี้กำลังหาข้อมูล new city อยู่คะคิดว่าประมาณเดือนตุลาจะออกใครมี show room ดีๆๆหรือเซลแนะนำหน่อยคะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใช้รุ่น SV
เวลาสตาร์ทเครื่องแล้วหน้าปัดวิทยุตัวหนังสือหาย ควบคุมอะไรบนหน้าปัดไม่ได้เลย (ปิดยังไม่ได้)
สถานะไฟ (จุดเล็ก ๆ สีเหลือง)ทำงานตลอดเลยคะ ถอด USB ออกแล้ว ก็ยังทำงานอยู่
แรก ๆ ขับไปซัก 5 นาทีก็จะเป็นปกติ แต่ 2 วันมานี้ มีอาการนี้ตลอดเลยค่ะ ไม่สบายใจเลย
ปล.ถ้าเข้าศูนย์เสียค่าใช้จ่ายป่ะ วิ่งมา 20,000+ โลล่ะคะ

DDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDD

ยางหลังฝั่งซ้ายระเบิดค่ะ
และที่สำคัญยางตัว Top หาเปลี่ยนยากมากเลยค่ะ {:2_34:}

ประตูเปิดยาก  รู้สึกว่าเร่งอืดไปนิ๊ด

เข้ามาเก็บข้อมูล..ครับ
เวลาเปลื่ยนคนไม่เปลี่ยน...

นี่คือปัญหาของเปียค่ะ  คือกลับมาถึงบ้านเพิ่งรู้ว่าที่ศูนย์ลืมใส่ให้

ส่งรูปไปบอกเซลล เซลล์บอกให้ไปใส่ที่กรุงเทพ  หุหุ เซลล์บอกแค่ห้าสิบบาท

รับรถ 27 ต.ค.51 มีแต่ปัญหากับ Sale คือ
1. ไม่มีส่วนลด หรือของแถม เหมือนปัจจุบัน ได้ฟรี 3 อย่าง ; ค่าขนส่ง 3,000 บาท, พื้นยาง, กรอบป้ายสแตนเลส
2. วันรับรถ อุตส่าห์นัดล่วงหน้า 2 วันและเวลา "ฤกษ์ออกรถ ชัดเจน" แต่ยังไม่ล้าง (ฝุ่น) รถให้เลย อายพ่อกับแม่ที่มาด้วยมาก
3. พอล้างให้ก็ทำรถเป็นรอยด้วยผ้าสกปรก ดำ ๆ แถมขับเอาฤกษ์ ยังมีหยดน้ำไหลตามทางอีก (เกือบไม่ทันฤกษ์)
แต่ว่าตัวรถเองก็ใช้ดีนะ ไม่มีปัญหา มีแต่คิดไปเอง หรือเป็นข้อจำกัดของรุ่นมากกว่า  เห็นสมควรให้แต่ละ Dealer ปรับปรุงบริการให้เป็นมาตรฐานเดียวกันดีกว่า เพราะความแตกต่างของ sale แต่ละคนเยอะมากเกินไปหน่อย

ขับเร็วเกิน  120   เสียงดังอ่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host