"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รายงานตัวครับลุง

ตอนนี้ประจำอยู่เขื่อนป่าสักแล้ว มีไรจะโทรไปถามนะ

รักนะ จุ๊บุ๊ๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รถคันนี้ชื่อ "หนูดีสีเงิน"

ไม่ได้ไปครับ พี่น้อง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แล้วเจอกันนะดิษ..............ว่างๆจะไปเยี่ยมหา
ต้นฉบับโพสโดย aod08 เมื่อ 27/5/2010 12:20

จัดมาเลยครับลุง รออยู่นะ

ลุงอ๊อดมีของอะไรจะโละให้น้องตี้ผมมั่งอะ เหอๆ

เอาไปทั้งคันเอาป่ะ..อิ..อิ..
aod08 โพสต์เมื่อ 21/6/2010 13:07

เดี๋ยวผมไปเอาพรุ่งนี้เลยนะลุง

ขอบคุณครับ ให้แล้วนะอย่าคืนคำละ เหอๆ

ลุงอ็อด!!ทำยังไงหน้าถึงได้เหมือนตัวเองจัง ...
ต้น โพสต์เมื่อ 27/8/2010 21:55

ลุงต้นก็แหม ก็ลุงแกตั้งใจทำมากอะดิ ของจริง

ขอเค้าห้อยตูดไปด้วยนะ

หาไปนานเลยนะพี่ดิษ

วัสดีคับ
ต้น โพสต์เมื่อ 24/9/2010 22:18

ครับลุงต้น

ไม่ได้หายไปไหนครับ วนเวียนอยู่แถวๆนี้แหละครับ

ของผมก็มีครับ เป็นสปริง 03 ตัดหนึ่งนิ้ว ด้านหน้า อยากแลกกับสปริงเดิมๆ ผมอยู่พัฒนานิคม โคกสลุง

ติดต่อ 081-9880453

by bigH(ลุงดิส)

ดีครับ สมาชิกใหม่ ครับผม
jaranut โพสต์เมื่อ 24/12/2010 11:41

ยินดีต้อนรับครับ

ลุงดิสครับ อยู่พัฒนานิคม โคกสลุงครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host