"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ลุงอ๊อดผมไม่ได้ไปนะ ไปไม่ถึก เมาเผื่อด้วยนะ เอิ๊กๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รถคันนี้ชื่อ "หนูดีสีเงิน"

สวัสดีครับ ผมลุงดิสนะ อยู่โคกสลุง ไปส่งของที่บ้านหมี่ประจำครับ ใช้รุ่นไหนเผื่อเจอกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27/1/2011 09:58 โดย aod08

แก้ไขครั้งสุดท้ ...
aod08 โพสต์เมื่อ 27/1/2011 09:55

จัดไปครับลุง ผมลงชื่อไป 1 คน ใกล้บ้านผมเลย ถ้าไม่เห็นผมแสดงว่าผมไม่เห็นใครนะ เหอๆ

อ้าว...แล้วเพื่อนๆลพรีไม่มีใครไปงานกันเลยหรา.... ...
aod08 โพสต์เมื่อ 28/1/2011 21:25

ลุงมาถึงแล้วโทรหาผมนะ ผมเขินไม่รู้จักใคร แถวนั้นไม่เคยไปด้วย เหอๆ

ไปไหนกันไม่ชวนกันเลย   งอลล่ะ.....
dida โพสต์เมื่อ 29/1/2011 10:43

มาดิลุง หนุกหนานมาเที่ยวบ้านผม เหอๆ จะพาไปตัดอ้อยช่วงนี้งานชุกเลย เหอๆ

ในตัวลพบุรีร้านไหนทำแอร์รถเนียนๆมั่งครับ แบบไม่ชาร์ตนะ

ตรงข้ามเยื้องๆคาฟูครับ ช่างเก่งมากถูกด้วย ...
JPG_JACK โพสต์เมื่อ 27/2/2011 00:18

โอเค ขอบคุณครับ

อยากกินหมูกะทะ..55555
aod08 โพสต์เมื่อ 28/2/2011 21:28

อยากกินก็กินดิลุง ชักยังงัย

""""ซึ้ง.......................
aod08 โพสต์เมื่อ 4/3/2011 15:25

อย่าร้องนะคนดี

รถไม่ได้ขับนานแล้ว จอดอย่างเดียว ติด enjoy Honda อยู่พัฒนานิคม เขื่อนป่าสัก นานๆเข้าเมืองทีเจออย่าเอาหินปานะ เหอๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host