"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 1# CitYCluB_A

พี่เอเปิดร้านคอมแถวไหนครับ..เผื่อได้ไปซ่อมมั่ง  อิอิ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 777# CitYCluB_A

โอว้...พี่เค้ารู้จริง
สงสัยเป็นตอนเย็น ๆ ใช้มั้ยครับพี่เอ
ผมเพิ่งไปวิ่งกลับมาครับก็เลยแวะกินข้าวขาหมูหน้าไฟฟ้าอะ..
แหม ๆ จอดซะมึดขนาดนั้ยังจะมองเห็ยอีกเนอะ..ฮ่า ๆ
ผมนุครับพี่..อยู๋แถวสะพานหก
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เห็นบอกว่าจะนัดรวมตัวกันยางม่ายได้สถานที่อีกหรอครับพี่..

ผมว่าโลตัสก็ดีนะ..

เอาเป็นวันที่มีคลองถมก็ดีนะ..

จะได้เปิดคลับออกสู่สายตาคนที่ยังไม่รู้อีกด้วย..

ใครเห็นด้วยยกมือขึ้น..

ตอบกลับ 781# ต้น

หวัดดีครับพี่ต้น..

ผมนุครับ..

อยู่ครับ..

เบอร์ติดต่อ 0890047582 ครับ

มีข่าวด่วนฝากแจ้งให้ทราบด้วยนะครับ..อิอิ

ตอบกลับ 785# CitYCluB_A

ไม่ได้อยู่ตรงฝั่งนั้นหรอกครับ..

ผมพักคอนโดว์หรู่ ๆ ตรงสี่แยกอะครับ..

พูดง่าย ๆ แฟลตนั้นเอง  ฮ่า ๆ ๆ (ล้อเล่นนะ)

วันหน้าเจอก็อย่าลืมเอาฆ้อนมาด้วยนะครับ..

เผื่อจะได้ตีหัวกันเล่น..อิอิ

ตอบกลับ 794# ต้น

ถูกต้องครับ..

มีอะไรประสานด้านการเงินติดต่อได้นะครับ..

ตอบกลับ 795# CitYCluB_A

เอาทีเดียวเลยนะพี่ไม่อยากทรมาน..ฮ่า ๆ

ตอบกลับ 800# CitYCluB_A

ตอบกลับ 800# CitYCluB_A

ช่าย ๆ มิตรภาพมิมีลืมเลือน

ลุงอ๊อดมีกี่อันหรอครับ..อิอิ

สนใจ ๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host