"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ดีครับ ผมก้ออยู่ลพบุรี
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เจี๊ยบ (085)-9448292  HCC @ Lopburi

ไม่ทราบว่าในลายเซ็นต์ของคุณตองนี้ใช่โรงเรียนอนุบาลสระบุรีป่าวครับ ผมว่ามันคุ้นๆมากเลย ถึงแม้ว่าเวลามันจะผ่านมาถึง 15ปีแล้วก้อตาม คิดถึงอนุบาลสระบุรี กับ ส.บ.ว. จัง ไม่รู้ว่าอาจารย์ที่สอนผมมาจะยังอยู่กันรึป่าว คิดว่าคงจะเกษียณกันหมดแล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เจี๊ยบ (085)-9448292  HCC @ Lopburi

สวัสดีอย่างเป็นทางการนะครับ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ผมชื่อเจี๊ยบ อยู่ลพบุรี แถวๆมินิแบร์ครับ จองรถไว้ตั้งแต่เดือนตุลา ในที่สุดก้อถึงฤกษ์งามยามดีที่คุณแม่ไปดูให้มา ไปรับรถมาแล้วครับวันนี้ รุ่นSv สีดำ มีสติ๊กเกอร์แล้วแต่ยังไม่ได้ติด

ถ้าเจอกันก้อทักทายกันด้วยนะครับ น่าจะสังเกตุไม่ยากครับ เพราะผมใส่ชุดแต่งMugen จากร้าน Mogenspeed + Ducktail (Hแดง) คิดว่าตอนนี้น่าจะมีคันเดียวในโซนนี้รึป่าวครับ

ตกลงศุกร์นี้มีmeeting รึป่าวครับจะได้ไป อยากเจอเพื่อนๆโซนหระหรี่ ลพบุรี สิงห์บุรี

[quote author="aod08"][quote author="nongyaza"]ตกลงศุกร์นี้มีmeeting รึป่าวครับจะได้ไป อยากเจอเพื่อนๆโซนหระหรี่ ลพบุรี สิงห์บุรี[/quote]
เบอร์ติดต่อด้วยคับ[/quote]

เจี๊ยบ 0859448292  

ปล.พอดีวันนี้เจอน้องเอ จับแถวๆเทพสตรี เลยแวะข้างทางคุยกันนิดหน่อย

Re: ตอบคัฟ........ลุงอ๊อด

[quote author="MOMOthailand"]  ดีคัฟ  ผมหนึ่งคัฟ

ร้านที่ว่านี่อยู่ไหนอ่ะ  ช่วยบอกทีคัฟ

ตอนนี้หาชุดแต่งMugenอยู่อ่ะคัฟ   พอทราบราคาไหมคัฟป๋ม

ถ้าพอรู้บอกมั้งน่ะคัฟตอนนี้ยังเดิมอยู่อ่ะคัฟ
[/quote]

ผมก้อติด Mugen อยู่แต่ผมติดที่ Mogenspeed  

ปล. ไม่ได้หายไปไหนนะ แต่งานยุ่งมาก เนื่องจากต้องย้ายโรงงานที่พัฒนานิคม มารวมกันที่โคกตูม แถมเดือนนี้ไม่รู้ว่าจะฤกษ์ดีอะไรหนักหนาทั้งงานแต่ง งานบวชเพียบ คิวยาวตลอดเดือน วันหยุดไม่ว่างเลยตระเวรไปงานแต่ง งานบวชตลอด เสาร์ที่ผ่านมางานแต่ง 4 ที่ แค่ใส่ซองก้อแทบจะไม่มีกินอยู่แล้ว T-T

ลองเสนอวันกันมาเลยครับ ผมบอกไม่ได้ว่าว่างเมื่อไร แต่ถ้าสรุปวันกันแล้ว ผมว่างผมไปแน่นอนครับ เพราะตอนนี้งานProject ย้ายPlantจากพัฒนามาโคกตูมมีปัญหาติดขัดเยอะมาก

ดีไม่ดีช่วงสงกรานต์อาจจะไม่ได้หยุดอีกต่างหาก ไม่ได้หายไปไหนนะครับ  ยังคงวนเวียนอยู่ในบอร์ด แต่ความถี่อาจจะน้อยลง

โซนสระบุรี ลพบุรี หายไปไหนกันหมดครับ ช่วงนี้เงียบเหงาจริง

ถ้าเป็นทริปเจ็ดคต วันที่ 8 สิงหา นี้ ผมติดสอบ กพ.

ปล.ลุงอ๊อด กลายเป็นแฟมมิลี่แมนไปแล้ว เล่นเอาคลับเงียบเหงาเลย

ถ้ามีมีตติ้งพบปะสังสันเมื่อไร รบกวนโทรติดต่อตามเบอร์ด้านล่างด้วยนะครับ
เพราะช่วงนี้ผมสิงสถิตอยู่ที่webborad Thaimarch

ปล.ร้านไม้กอล์ฟอาหารอร่อยถูกดี เพื่อนที่ปืนใหญ่เคยพาไปกิน ไม่ทราบว่าคุณต้นเคยไปทานยัง ตรงซอยวัดห้วยเปี่ยม ข้างราม ลพบุรี อาหารหมดเร็วมากๆบางครั้งไปตอนสองทุ่มอาหารก็หมดแล้ว เคยไปทั้งหมด4ครั้งแต่ได้กินแค่2ครั้ง 555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host