"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
นัดวันเลยครับลุงอ๊อด ^^ (อยากเท่วๆ 55){:4_379:}
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
"   H   O   N   D   A   C   I   T   Y  C   L   U   B   "
                       "   Z   @   N   E   L   O   P   B   U   R   I   "
            "   P   O   S   T   B   Y   : C   i   t   Y   C   l   u   B   _   A   "  [  1 : I  N : H  C  C  ]

ไม่ทันเลยพวกอ่านกินหมดละอิอิ
นุสระบุรีคร้าบ
อิอ ...
nu_aacp โพสต์เมื่อ 12/12/2010 23:15

ราย ๆ พี่นุ มาช้าอ่า ตาสืบ มาคนแรกเลย 55{:4_372:}
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  CitYCluB_A

พี่เอเปิดร้านคอมแถวไหนครับ..เผื่อไ ...
NUu โพสต์เมื่อ 17/12/2010 09:45

อ๊ากซ์คันนี้ เมื่อวานซืนเห็นจอดอยู่ในซอยศูนย์มะเร็ง ง่า หาเจ้าของรถตั้งนานหามะเจอ (อุตส่าห์จะดักตีหัว^^)
ล้เล่นคร๊าบบบ

เอ่อบ้านผมอยู่ในซอยนั้นแหละครับ ถึงสี่แยกเลี้ยวซ้ายเจอถังขยะใบแรกนั่นแหละบ้านผม 55 หมู่บ้านตรงที่มีถังขยะหน้าบ้านนะครับ

แล้วชื่อรัยครับนี่

โอว้...พี่เค้ารู้จริง
สงสัยเป็นตอนเ ...
NUu โพสต์เมื่อ 17/12/2010 10:07

5555 ผมไปยืนแอบว่าจะถ่ายรูปมาลงประกาศจับซะหน่อย อิอิ ร้านข้าวขาหมูป้าอึ่ง สุโค่ย!!!โซ๊ยแหลก!!!!
อิอิ วันหน้ามานั่งทานกันมะคับ อิอิ อยู่สพาน 6 หรอครับ อยู่เข้าไปลึกเปล่าอ่ะคับ แล้วรู้รักคนที่ชื่อรัตน์เปล่า
....ขับ..D-MAX..สีทองโหลดเตี้ย....แมกซ์เต็มซุ้ม บ้านอยู่หลัง O-TOP อ่ะครับ ^^ รายละเอียดยาวยิบ 555

เห้ยทำไมถึงเรียกอย่างนี้ละ เรียกพี่ก็ได้ยังไม่แ ...
JPG_JACK โพสต์เมื่อ 18/12/2010 20:15

555 ถ้าให้ผมเรียกพี่ ผมขอค่าหน๋มหมื่นห้า นะ ป๋า 55

ล้อเล่นคับพี่พี่แจ๊คร้านยังอยู่ที่เดิมป่าว

ไม่ได้อยู่ตรงฝั่งนั้นหรอกครับ..

ผม ...
NUu โพสต์เมื่อ 20/12/2010 11:21

โอ้ว !!! เดะจัดหั้ย เอาค้อนเนาะ แข็งดีตีทีเดวเข้าโรงบาล เรย 555

พี่ต้น ๆ เตรียมการมิทติ้งยังเพ่ น้องรออยุ่เน้อ หุหุ คิเถิงหลาย
"   H   O   N   D   A   C   I   T   Y  C   L   U   B   "
                       "   Z   @   N   E   L   O   P   B   U   R   I   "
            "   P   O   S   T   B   Y   : C   i   t   Y   C   l   u   B   _   A   "  [  1 : I  N : H  C  C  ]

ตอบกลับ 798# NUu

จาดปาย คุณขอมาเราจาดห้ายยยยย...

ล้อเล่นคับ เอามิตรภาพดีก่า 55 ค้อนมะเอาเจบแถมยังเสียเพื่อนอิก 55

อย่างแหล่ม....เมียชอบสุดๆรู้งี้เปลี่ยนตั้งนานแล้ว.... ...
aod08 โพสต์เมื่อ 21/12/2010 11:33

ลุงอ๊อด อยากได้ปริงโหลด 03 คับหาได้ที่หนายถูก ๆ แหล่ม ๆ อ่า

ปล.น้องแมนยูน่ารั๊กเกิ๊น อิอิ วันก่อนเหนน้องตี้ลุงวิ่งอยู่แถว ๆ บขส หระรี ไปเท่วหรอลุง ^^

เอาของลุงป่ะสปริงเดิมตัดหน้าลงนิ้วครึ่งหลังเดิมๆข ...
aod08 โพสต์เมื่อ 22/12/2010 09:39

เปนสปริงของอารายอ่ะลุงอ๊อด แต่ราคาน่าสนใจม๊ากกกกกกก เดะถูกใจพุ่งเน้ไปเอาเรย เด่ะผม Call ไป อิอิ

รั๊กลุงเสมอ จุฟจุฟ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host