"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมอยู่ดอนเมืองไปได้เปล่าคับ อยากไปmeetingมากคับ ยังไงวานpmบอกผมหน่อยได้ไหมคับ ขอบพระคุณมากคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

สวัสดีครับทุกท่าน ผมสมาชิกใหม่ อยู่หนองจอกครับ มี meeting แจ้งมาได้นะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมยังไม่ได้รถ ถ้าได้รถแล้วจะไปครับ สามวาครับ

อยู่คลองสามวาครับ รายงานตัวครับผม

ยุ บางกะปิ อ่ะไปด้วยคนจิก๊าบบบบ

อยู่บางกะปิครับขอไปด้วยครับ

แถวลาดพร้าว มีไหมครับ

ผมอยู่ดอนเมืองไปได้เปล่าคับ อยากไปmeetingมากคับ ยังไงว ...
Chanotid โพสต์เมื่อ 16/8/2012 22:07

ดอนเมือง สะพานใหม่ อยู่ใกล้บ้านประธานคลับเลยครับพี่เบนอยู่สายใหมครับ

พึ่งสมัครสมาชิคอะครับพี่พี่ อยู่แถวสะพานใหม่ พอไปเข้ากลุ่มไหนได้บ้างครับ

เข้าCenter Zoneได้เลยครับ อย่าลืมจัดสติกเกอร์คลับสักชุดน๊ะครับ
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host