"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไว้มีโอกาสดี ๆ จะนัดรวมพลกันนะจ๊ะ...ที่รักทั้งหลาย {:4_ ...
Peackpoon โพสต์เมื่อ 6/3/2011 16:27

ป้า!!!ให้ไวเลย สมาชิครียกร้องแย้วนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เงียบกริบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ปัจจุบันยังไป PTT รามอินทรา กม.3 กันอยู่หรือป่าวครับ อยากไปแจมด้วยได้ป่าวครับ แต่ไม่รู้จักใครเลยอ่ะ

ปัจจุบันยังไป PTT รามอินทรา กม.3 กันอยู่หรือป่าวครับ อย ...
lekliver โพสต์เมื่อ 30/5/2011 00:12

ไว้หมดช่วงฝนแล้วจะหาโอกาสจัดมิตติ้งรามอินทราสักครั้ง...ช่วงนี้อยู่ไกลเดินทางไม่สะดวก

แต่โดยปกติก้อจะนัดมิตติ้งเล็ก ๆ แถว ๆ เกษตร-นวมินทร์ ยังไงก้อคอยติดตามหน้าห้องแชทดูน๊า

หรือถ้าเสาร์-ทิตย์ที่ 4-5 มิย. นี้ว่างก้อไปร่วมกันออกค่ายอาสาที่เมืองกาญจน์ได้เลยน๊า

เงียบกริบ
pepsi-indy โพสต์เมื่อ 26/4/2011 16:39

หลังฝนนะน้องนะ...คิดถึงทุกคนเลย ^^

ผมอยู่ เส้น เลียบด่วนรามอินทรา คับ 555 อยากแจมเหมือนกัน

ขออนุญาตเข้าคลับด้วยน่ะคับ...

อยู่เสนา ใกล้เส้นเกษตร-นวมินทร์ อยากไปบ้างจัง

แต่ยังไม่รู้จังใครเลยค่ะ ฝากตัวด้วยนะค่ะ

แต่ขอเป็นปีหน้านะค่ะ เพราะจะต้องกลับไปเรียนต่อ

กลับมาจะรีบมารายงานตัวค่ะ

หวัดดีค่ะ สมาชิกโซนรามอินทราทุกคน

สวัดดีคับ พี่ ผมน้องไหม่ HCC ขอคำแนะนำบ้างนะครับ  อยู่แถวบางเขนครับ พหล51 ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host