"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยู่แถวสุขา 3 ค่ะ อยากไปจัง แต่รถไม่ค่อยสวย
ต้นฉบับโพสโดย minniemay เมื่อ 6/5/2010 11:18

ไม่สวยไม่เป็นไรคับ ขอเพียงแค่มาก็พอแล้ว ไม่แต่งเลยก็มาได้ครับผม อยู่ สุขา 3 ช่วงไหนครับ ผมอยู่แถว ม.บ้านศรีประจักษ์ ตรงข้ามกะ ร้านก๋วยเตี๋ยวไก่แม่ศรีเรือนอ่ะครับ

ผม p ครับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มาทักทายซะหน่อยยย ซาบายดีบ่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยู่ รามอินทรา กม.10  วันไหนครับ

แวะมาทักทายค๊าบ....

ปล.ได้ข่าวว่าพี่ 1 แจ๊สจะบวชหรอคับ ขอรายละเอียดหน่อยจิคับ

อยู่หลายบ้านได้ป่าวคะ อิอิ พอดีลงชื่อไว้โซน C ละอ่า ^^
รู้ว่าเสี่ยงแต่คงต้องขอลอง!!

อยู่หลายบ้านได้ป่าวคะ อิอิ พอดีลงชื่อไว้โซน C ละอ่า ^^
ต้นฉบับโพสโดย natthacapton เมื่อ 15/6/2010 13:20

ยังไงก็ยังอยู่ในบ้านใหญ่หลังเดียวกันครับ

^^

โยว่ มาทักทายครับ

แอบมาดูไมเคิล คร๊าบบบ

ผมอยู่แถวสุขาภิบาล 3 เหมือนกัน ว่างๆจะไปนะครับ ( ซุ่มอยู่ในคลับมานาน อยากไปมิตติ้งดูเหมือนกันครับ ) ^^

มาดันกระทู้ดีก่าเรา 555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host