"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
กรูไปทั่วล่ะ...ทุกโซน..555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวาดดีตอนเช้าคร้าบบทุกท่าน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวาดดีตอนเช้าอีกวันครับทุกท่าน

หวาดดีตอนเช้าอีกวันครับทุกท่าน
ต้นฉบับโพสโดย tofuture เมื่อ 29/1/2010 08:28

พรุ่งนี้เช้ามาหวาดดอีกรอบนะพี

หวาดดีตอนสายๆ ครับ 555

กระทู้นี้นาน ๆ เข้า...แจ้งข่าวเลยนะจ้ะ.....

ศุกร์นี้ 5 กุมภา เจอกันที่ปั้ม ปตท. กม.3 รามอินทรา ที่เก่านะจ้ะ...

สำหรับสมาชิกใหม่...ปั้มจะอยู่ฝั่งตรงข้ามฟู้ดแลนด (เยื้องกันมานิดหน่อย) ก่อนถึงคาร์ฟูร์ รามอินทรา

ตั้งแต่ 1 ทุ่มเป็นต้นไป... พิเศษสำหรับสัปดาห์นี้...ทางคลับ 1500 จะจัดนอกรอบที่ปั้มเดียวกัน...

มารวมตัวกันได้นะจ้ะ...งานนี้...ยันหว่างอีกล่ะป่าวเนี่ยยยยยย? หุหุ....
200 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

เอ้า..พ่อ แม่ พี่ น้อง มากันเยอะๆน่ะครับ...CITY CLUB..แล้วเจอกัน...

อ่านะ ศุกร์นี้เค้าจะพยายามไปให้ได้แม้มีอุปสรรค เซ็งวะวันนี้

ผมไป แต่ 20 ใครไม่มาบ้านผมมีหัก ชิ

ผมไป แต่ 20 ใครไม่มาบ้านผมมีหัก ชิ
ต้นฉบับโพสโดย MANFRIDAY เมื่อ 4/2/2010 14:28

นิสัย...บอกไป...ตะมะเหงหน้า....ชิ.....
200 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host