"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ดีคับ คน สระบุรีครับ  
ชื่อโป  ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แล้วที่สระบุรีมี ร่วมตัวกันหรือเปล่าครับ ถ้าแล้วที่ไหนหรอครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดีคับ คน สระบุรีครับ  
ชื่อโป  ครับ
prote โพสต์เมื่อ 10/11/2010 09:58

คุณโปอยู่แถวไหนคับ..ป๋มลุงอ๊อดอยู่ในเมืองซอยป่าไม้....ขับ03 สีขาว   กง5220
โซนเราก้อจะมีมิตติ้งรวมกันกับของลพบุรี......ไงก้อทิ้งเบอร์ติดต่อไว้หน่อยนะมีมิตติ้งคราวหน้าจะได้เจอกัน

ตอบกลับ 53# aod08

คับ ปม อยู่ที่ อ. แก่งคอย เลยคับ  ไกล ๆๆๆ อิอิอิ

ดีคับ ชื่อ โป ครับ คนสระบุรี ครับ ขับ city 03 สี ดำครับ
กง 4497 ครับ ถ้าเจอก็ทักทายกันได้นะครับ

ป๊อบซิตี้สีดำ 03 ทะเบียน ษจ 3611 เจอทักได้นะครับอยู่แถวรพ.สระบุรีครับ

คุณโป..กะคุณป๊อบ..ทิ้งเบอร์ไว้หน่อยนะครับมีมิตติ้งแล้วลุงจะโทรไปหา...
ลุงอ๊อดหระรี..0867901786 .........

.....แอบดู ๆๆๆๆ.....
"   H   O   N   D   A   C   I   T   Y  C   L   U   B   "
                       "   Z   @   N   E   L   O   P   B   U   R   I   "
            "   P   O   S   T   B   Y   : C   i   t   Y   C   l   u   B   _   A   "  [  1 : I  N : H  C  C  ]

คนสระบุรีไปไหนกานหมดครับรอดูอยู่ไม่เห็นมีความเคลื่อนไหวกันเลยครับ

คนสระบุรีไปไหนกานหมดครับรอดูอยู่ไม่เห็นมีความเคลื่ ...
0724 โพสต์เมื่อ 20/12/2010 15:49

จังหวัดเดียวหัวหาย...
สองจังหวัดเพื่อนตาย.....
เมาแล้วอ้วก แทบจะตาย
หลังปีใหม่ค่อยชัดกันนะพี่
เดี๋ยวลพรีจะมาเยือนคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host