"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เฟียตครับ  อยู่ศรีราชาครับ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แอ๊ดครับ อยู่เมืองขลบุรีครับ moduloสีดำครับ ป้ายแดงแป๊ดดด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มาเดือนละคน ฮ่าๆ สส2005กทม   สีฟ้า-น้ำเงินจี๊ด เห็นรถทักทายกันนะครับ อย่าบีบแตรไล่นะ เดี๋ยวขับเร็ว นะๆ

ขอคำแนะนำอู่ซ่อมรอยบุบ แถวอมตนคร, เมืองชล, หรือใกล้เคยงค่ะ
เพิ่งไปทำหลังคารถผู้อืนบุบเสียหาย แต่ไม่รู้จักใครแถวนี้เลยค่ะ ช่วยหน่อย
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

มารายงานด้วยคนค่า อยู่สัตหีบ กม.10 ค่า เคยเห็นรถในคลับเราวิ่งผ่านไปผ่านมาแถวนี้บ้างเหมือนกัน แต่รถนอยยังไม่มีติ๊กเกอร์เลย ไปบีบแตรทักเดี๋ยวจะงงกัน ฝากเนื้อฝากตัวด้วยจ้าาาาา
99% ที่อ่านข้อความนี้เป็นคนหน้าตาดี แน่นอนคุณคือ 1% ที่เหลือ..ซะงั้น~*   

ผมอยู่ บางแสนคับ ถ้าเจออ ทักทายได้เลยคับ สติ๊กเกอร์ติดเห็นชัดเจนครับ อิอ
[img][/img]

Pattaya รายงานตัวคร๊า
เพื่อนคู่ใจไปไหนไปกัน

https://www.facebook.com/piyawadee.ying

[img][img][img][/img][/img][/img][img][/img][img][/img]

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host