"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ครับ อัน ครับ ZX
คน เพชรบูรณ์  เรียน พิษณุโลก
ทำงาน ชลบุรี  เครือสหพัฒน์ ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 729# tok_noomaprang
โห..จองเดือนธันวาได้รถเมษาก็เร็วสิคับ(ขอให้ได้จริงๆนะคราบบ)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 732# orfriend

เซลล์โทรมาแจ้งว่ารถมาแล้วค่ะ เข้า 0 วันนี้ กะว่าจะไปรับพรุ่งนี้เลยคร๊าาาา

ตอบกลับ 733# tok_noomaprang
ดีใจด้วยนะคราบ....ได้รถแล้วถ่ายรูปมาโชว์กันบางนะคร๊า

ครับ อัน ครับ ZX
คน เพชรบูรณ์  เรียน พิษณุโลก
ทำงาน ชลบ ...
aunj โพสต์เมื่อ 19/4/2012 14:54

ทำอยู่โรงไหนอะ ผมก็เครือสหพัฒน์

ทำอยู่โรงไหนอะ ผมก็เครือสหพัฒน์ ...
yochiki โพสต์เมื่อ 17/7/2012 08:56

Samsung ครับ

ระยองครับ บ้านฉางซิตี้

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ชลบุรีรายงานตัวคร๊าบ ฏบ 8221 กรุงเทพมหานคร

รถโหลดกี่นิ้วคับ สวยดี

ผม เอก คนระยอง ซิตี้ขาว นะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host