"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ยังไม่ได้รถขอแจมได้ไหมคะ  อิๆๆ  จองน้องตี้ไว้ตั้งแต่ ธ.ค. 54  ยังไม่ได้เลยค่ะ...noomaprang อยู่ระยองคร๊า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยังไม่ได้รถขอแจมได้ไหมคะ  อิๆๆ  จองน้องตี้ไว้ตั้งแต่ ...
tok_noomaprang โพสต์เมื่อ 3/4/2012 13:50

หวัดดีครับ อยู่ปลวกแดงครับ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวัดดีครับผมอยู่ระยองเหมือนกัล...รถก็ยังบ่ได้เหมียลกัล

Seya Auto (สาขาชลบุรี) พร้อมรองรับลูกค้าทุกท่านที่มีความสนใจการประดับไฟรถยนต์ ด้วยมาตราฐานการติดตั้งที่ดี มีคุณภาพ ราคายุติธรรม

Seya Auto (สาขาชลบุรี) เรามอบสิ่งที่ดีที่สุดให้กับคุณ

ติดตามข้อมูลหรือข่าวสารต่างๆ ทาง Facebook นี้ได้เลยครับ

http://www.facebook.com/pages/Seya-Auto-Chonburi/107169476065592

....ขอบคุณครับ....

kittichaikoch โพสต์เมื่อ 5/4/2012 11:58

Seya Auto (สาขาชลบุรี) พร้อมรองรับลูกค้าทุกท่านที่มีความสนใจการประดับไฟรถยนต์ ด้วยมาตราฐานการติดตั้งที่ดี มีคุณภาพ ราคายุติธรรม

Seya Auto (สาขาชลบุรี) เรามอบสิ่งที่ดีที่สุดให้กับคุณ

ติดตามข้อมูลหรือข่าวสารต่างๆ ทาง Facebook นี้ได้เลยครับ

http://www.facebook.com/pages/Seya-Auto-Chonburi/107169476065592

....ขอบคุณครับ....

kittichaikoch โพสต์เมื่อ 5/4/2012 11:58

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ ทำงานอยู่มาบตาพุดค่

หวัดดีครับผมอยู่ระยองเหมือนกัล...รถก็ยังบ่ได้เหมียล ...
orfriend โพสต์เมื่อ 6/4/2012 20:58

จองไว้นานหรือยังคะ  ศูนย์ระยองเหมือนกันหรือเปล่า  เซลล์แจ้งข่าวหรือยังอ่ะคะ....

ตอบกลับ 727# tok_noomaprang
จองที่จันทบุรีเดือนตุลา...เซลบอกว่าได้รถประมาณเดือนพฤษภาคมอะครับ

ตอบกลับ 728# orfriend

maprang จองไว้ที่ 0ระยองค่ะ จอง ธ.ค. 54  ตอนนี้เซลล์แจ้งข่าวแล้วว่าได้ภายในสิ้นเดือนนี้ค่ะ  แต่ก็ต้องรอดูกันต่อไป ว่าขะได้จริงหรือเปล่า อิๆๆ

สวัสดี  และยินดีต้อนรับทุกท่านครับ  อยู่ระยองเหมือนกันครับ   กอล์ฟครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host