"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สมาชิกเพียบเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

ระยอง ปลวกแดง จ้าๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สมาชิกเพียบเลย
MOD_ZX โพสต์เมื่อ 11/1/2011 12:56

วันนั้นไป UBE เห็นแต่รถ โทรหาไม่ติด

ทักทายจร้า มาใหม่รถยังไม่ได้เลยแต่จอง City Society ไว้ คริคริ..ชลบุรีค่ะ ขอคำแนะนำพี่ๆน้องๆด้วยนะจ้า

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31/1/2011 08:18 โดย ex_xenon

เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ  ต้องการติดไฟซีนอน ไฟโปรเจตเตอร์(ลูกแก้ว+วงแหวน) ไฟ day light เชิญใช้บริการที่ร้านได้นะครับ ราคาประหยัดกว่า มีหน้าร้านชัดเจนครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ระยอง/นิคมพัฒนา

ผมทำงานที่ระยองครับ อยู่นิคมพัฒนา มะขามคู่ครับ

ร้านอยู่แถวไหนอ่ะครับ เผื่อจะได้บอกเพื่อนๆ หรืออาจไปใช้บริการเอง ครับ

น้องใหม่ครับ อยู๋บางพระ

ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host