"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตกลงจัดมั้ยครับพี่แกะ
เห็นเงียบๆจังเยย
ต้นฉบับโพสโดย Yakoong เมื่อ 28/1/2010 16:24

จัดไปยาวๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ว่าไงเนี้ยชลบุรี   เงียบจังเลยยยยยยยยย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้มีมิตติ้งนะครับ

ถึงพี่น้องกลุ่มชลบุรีทุกท่าน

เดือนนี้เรามีมิตติ้งกันนะครับ

วันที่ 29 มกราคม 2553

เวลา 18.30 น.

สถานที่ ที่เดิม สำหรับสมาชิกใหม่ขับจากสุขุมวิทล้ยวเข้ามาทางแกเลคซี่ ขับผ่านหน้ามหาลัยบูรพาจนมาเจอวงเวียนบางแสนและขับเลียบหาดมาจนสุดหาดจนเจอทางแยกซ้าย-ขวาแล้วมีโรงแรมตรงกลางทางแยก ให้จอดรถด้านขวามือ

ใครมาถึงก่อนก็รอกันนะครับ

เพื่อพูดคุยกันหลังจากห่างหายกันไปนาน

จัดไปยาวๆ
ต้นฉบับโพสโดย CITY_SPORT เมื่อ 29/1/2010 08:12

ค่ำๆเจอกันคับ คุงเค

หลังงานทำบุญหาจัดงานมิตติ้งตะวันออกสักที่ดีไหมอะ

หลังงานทำบุญหาจัดงานมิตติ้งตะวันออกสักที่ดีไหมอะ
ต้นฉบับโพสโดย golf_saico เมื่อ 30/1/2010 09:39

ดีคับ

อ้าวมิตติ้ง 29 เหรอครับ ผ่านมาแล้วสิ กำๆๆๆๆๆๆๆ อด

อ้าวมิตติ้ง 29 เหรอครับ ผ่านมาแล้วสิ กำๆๆๆๆๆๆๆ อด
ต้นฉบับโพสโดย NonniE เมื่อ 30/1/2010 23:50

พี่โทรไปแล้วตอนวันศุกร์คับ
ไม่ติด
ไว้คราวหน้านะครับ

ขอรายงานตัวด้วยคนจ้า เพิ่งสมัครเป็นน้องใหม่ แต่ใช้City มานานแล้วจ้า

ขอรายงานตัวด้วยคนจ้า เพิ่งสมัครเป็นน้องใหม่ แต่ใช้City มานานแล้วจ้า
ต้นฉบับโพสโดย erems021 เมื่อ 31/1/2010 21:12

ยินดีคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host