"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หวัดดีครับ...เป็นสมาชิกใหม่ครับอยู่แถวๆต้นหว้าหลังตลาดนัดพัทยาใต้เฉพาะเสาร์-อาทิตย์ครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย tonkanl เมื่อ 22/12/2009 15:28

งั้นวันเสาร์ที่9ม.ค.53ก็แวะมาเที๋ยวระยองได้สิระยองจัดงานปีใหม่ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เว็บเข้าได้แล้ว โฮ้ๆๆๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

งั้นวันเสาร์ที่9ม.ค.53ก็แวะมาเที๋ยวระยองได้สิระยองจัดงานปีใหม่ครับ
ต้นฉบับโพสโดย perachat เมื่อ 23/12/2009 18:17

คิดยู่ว่าจะๆๆ...ถ้าไม่ติดอะไรกระทันหันจะไปร่วมด้วยเน้อ พี่-น้อง
tonkanl

หวัดดีครับสบายดีกันนะครับ
HCC Zone Chonburi  0815799033

bluelagoon_guy_69@hotmail.com

มาทักทายพี่น้องโซนตะวันออก

หวัดดีครับ....ผมอยู่สัตหีบ...พึ่งกลับมาจาก 3 จังหวัดชายแดน(ไปราชการมาครับ)รายงานตัวครับ
City Zx 06 ครับ...

หวัดดีครับ....ผมอยู่สัตหีบ...พึ่งกลับมาจาก 3 จังหวัดชายแดน(ไปราชการมาครับ)รายงานตัวครับ
City Zx 06 ครับ... ...
ต้นฉบับโพสโดย perapon44 เมื่อ 28/12/2009 14:09

สวีสดีครับ     ท่านรั่วของชาติ   ยินดีต้อนรับกลับบ้านนะคับ

หวัดดีคับ
ผมขอรบกวนหน่อยคับ
ใครเคยถอดโคมไฟหน้า zx บ้างคับ
ขอวิธีหน่อยคับ เข้าไปหาดูแล้วไม่มีใครโพสเลย
รบกวนหน่อยนะคับ

หวัดดีปีใหม่ครับ พี่-น้อง
tonkanl

399# tonkanl
สวัสดีปีใหม่ชาวตะวันออกทุกท่าน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host