"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หวัดดีครับ...เป็นสมาชิกใหม่ครับอยู่แถวๆต้นหว้าหลังตลาดนัดพัทยาใต้เฉพาะเสาร์-อาทิตย์ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

มาทำอะไรครับแถวพัทยา
ต้นฉบับโพสโดย perachat เมื่อ 22/12/2009 18:33

สอยฝักมะรุมขายคับ พี่-น้อง 555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

อุอุ เด็กพัทยา เฉพาะเสาร์-อาทิตย์ อ่ะ

อิอิ อะนะ อะนะ กริ๊ง กริ๊ง ok หนุกหนาน ...
ต้นฉบับโพสโดย bigga_bigga เมื่อ 22/12/2009 20:44

ก้อวัน จ.-ศ. เค๊าต้องเปนหัวหน้ายามอ่ะ คุณขา...าาา  อะหึ อะหึ
tonkanl

งั้นวันเสาร์ที่9ม.ค.53ก็แวะมาเที๋ยวระยองได้สิระยองจัดงานปีใหม่ครับ
ต้นฉบับโพสโดย perachat เมื่อ 23/12/2009 18:17

คิดยู่ว่าจะๆๆ...ถ้าไม่ติดอะไรกระทันหันจะไปร่วมด้วยเน้อ พี่-น้อง
tonkanl

หวัดดีปีใหม่ครับ พี่-น้อง
tonkanl

กลับเช้าเลยครับ
ต้นฉบับโพสโดย perachat เมื่อ 9/1/2010 00:13

กลับบ่ายอ่ะค๊าบ พี่-น้อง อะหึ อะหึ
tonkanl

ส.-อา ที่ผ่านมาไม่ได้ไปพัทยาเลยอ่ะ...ลูกชายสุดที่รักจัดงานเข้าให้ซะดอกใหญ่เลย
tonkanl

อะไรเหรอครับ ดอกใหญ่    สงสัย
ต้นฉบับโพสโดย golf_saico เมื่อ 25/1/2010 10:31

พอดีต้องไปร่วมพบปะ อจ.ที่โรงเรียน"เจ้าต้นกานล์"น่ะครับ
tonkanl

ทิดนี้มะได้ไปพัทยาอ่ะติดงาน พุ่งนี้ไปสำรวจโรงเรียน..วันเสาร์ไปงานคลับ..อาทิดไปงานแต่งแถว4+บ้านแขกอ่ะ
tonkanl

หวัดดีค๊าบ พี่-น้อง ยังสบายดีเน้อ เดินทางไป-กลับ พัทยาทุกอาทิตย์ครับ
tonkanl

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host