"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Re: Zone ชลบุรี พัทยา ระยอง

หายไปไหนกันหมดนี่

มารายงานตัวด่วน
พร้อมลงรูปด้วยอ่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

[quote author="bigga_bigga"][quote author="MOD_ZX"][quote author="direk44"]รายงานตัว ชล 4684
บ้านฉาง[/quote]
ดีครับ ว่างๆ มาแจมกันครับ ระยอง ขาเมาทั่งนั้น อิอิ :smile42  :smile42[/quote]

ต้องฝึกฝน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

[quote author="monobu"][quote author="aod08"][quote author="monobu"][quote author="perachat"][quote author="monobu"]แอบมาทัก
บายดีไหมคับ :smile42 บายดีครับเมื่อไหรจะมาเยือนชาวตะวันออกครับ :smile18[/quote]
น้าต้นรวมพลลพรีไปเยือนระยองเลย :smile18[/quote]

จะไปไหนกัน บอกหนูด้วยนะ

:lolผมเลิกงาน 6 โมงอ่ะ
กว่าถึง 2 ทุ่ม
เมารอก่อนนะ:lol
เมาที่หลัง หารเท่า

มิตติ้งกลุ่มชลบุรีประจำเดือรธันวาเลื่อนเป็นต้นปี เดือนมค. นะครับ

หวัดดีครับทุกคน น้องใหม่ขอฝากตัวด้วยนะครับ อิอิอิ
ต้นฉบับโพสโดย kae_zx เมื่อ 12/12/2009 18:42

หุหุ น้องใหม่
เมื่อ 4 ปีที่แล้วป่าว 555+

เข้ามาช่วยกันหน่อยงานเลี้ยงปีใหม่เชิญทั้งตะวันออกเลย
ต้นฉบับโพสโดย perachat เมื่อ 15/12/2009 15:02

น่าสนคับ
ถ้าว่างไม่พลาด

มีครับส่วนราคาจะแจ้งอีกทีครับ
ส่วนงานเลิกแล้วจะไปจับต่อก็จะพาไปครับแต่ราคาคงแพงนะฮิๆๆๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย perachat เมื่อ 17/12/2009 08:22

น่าสน
ชอบๆ

373# CITY_SPORT

ถ้าจะไปจับของขวัญต่อคงต้องมาคนเดียวนะเค
ต้นฉบับโพสโดย golf_saico เมื่อ 17/12/2009 09:06

ชอบจับเหมือนพี่แกะอ่ะ

ก้อวัน จ.-ศ. เค๊าต้องเปนหัวหน้ายามอ่ะ คุณขา...าาา  อะหึ อะหึ
ต้นฉบับโพสโดย tonkanl เมื่อ 23/12/2009 08:21

เดียวผ่านไป แวะไปทักนะลุง
อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host