"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
[quote author="kk"]อิอิ...ป๋มก็เมืองกาญจน์ครับ
อยู่พนมทวนอ่ะ ทำงานที่ กทม. เหมือนกัน
กลับบ้านทุกอาทิตย์เลยครับ

ท่าม่วงไปประจำครับ ชอบไปเที่ยววัดทำเสืออ่ะ กับไปนั่งเล่นที่หาดทรายท่าล้ออ่ะครับ....

:smile18  :smile18[/quote]

ผมมีบ้านอยู่ ห้วยสะพานครับ บ้านใหม่ ครับ ยินดีที่ได้รุ้จักครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ศิษย์ จารย์ โกย ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host