"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
49# owensatun

ป๋า เค้า ไม่ กิน ข้าว มู๋ ...... แต่แบ่งข้าวกะเจ้าฟีโน่ต่ะหาก คิคิ
ต้นฉบับโพสโดย GreyTy เมื่อ 31/5/2010 10:05

ใครเป็นนักโทดอ่ะ
อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

นครศรีฯ ของแท้แท้ครับ..อยู่นี่เลย ร่วมแจมครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

นครศรีฯ ของแท้แท้ครับ..อยู่นี่เลย ร่วมแจมครับ ...
krupeer โพสต์เมื่อ 23/6/2010 16:30

อยุ่แถวไหนหรอครับกรุราทิ้งเบอร์โทรไว้หน่อย

ป๋มอยู่จุฬาภรณ์ค๊าฟ

พี่ๆค๊าฟ ไม่ทราบว่าซื้อรถกัยที่ไหนหรอคัฟ

ซื้อที่นครได้ของแถมอะไรบ้างหรือค๊าฟ ช่วยบอกหน่อย

หรือว่าขึ้นไปซื้อที่ กทม หล่ะค๊าฟ

นาบอน นครศรี แท้ๆ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/9/2010 16:24 โดย admedia

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/8/2010 23:13 โดย admedia

ขอถามหน่อย  รถใครเพิ่งขายไปบ้าง

HONDA CITY 2004 สีขาว  สเกริต์รอบคัน และ สปอยเลอร์
มีท่อสูตรมาด้วย
จอดอยู่ในเต้นท์ข้างๆๆปั้มคาลเม็กซ์ เลย ร้านโก๊ะตี๋หมูกะทะ
ถนนพัฒนาการคูขวาง อำเภอเมือง นครศรีฯ

ถูกใจมากๆๆๆๆ  ของใครนะในคลับหรือรู้จักคันนี้  แจ้งหน่อย
ด่วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อิอิไปเอามาเป็นเจ้าของแล้วคับ  ทัทายกันได้คับ
ดีเจเอ๋สมา สวัสดีเอฟเอ็ม 106.5 ฟังได้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
10.00-13.00  / 16.00-18.00
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ผมอยู่ร่อนพิบูลย์ ใครผ่านมาทางนี้ แวะกินกาแฟได้ครับ  จะเห็นรถจอดอยู่หน้าร้านตลอดสีบรอนด์ทอง

ผมอยู่ร่อนพิบูลย์ ใครผ่านมาทางนี้ แวะกินกาแฟได้ครับ ...
k.5940 โพสต์เมื่อ 6/9/2010 09:52

วันก่อนผ่านไปเห็นจอด ชิ้นหน้างามขนาด เท่าไหรคับ

แอนอยู่หาดใหญ่คะ แต่ไปขนอมบ้างๆ ผ่านอยู่บ่อยๆ ไว้มีโอกาสทักทายกันนะคะ
แอนนา @ Had_yai

เกิด หัวไทร....นครฯ แท้ๆ..แต่ตอนนี้ทำงานอยู่ระยอง
คิดถึงปักใต้เสมอ....
[img][/img]

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host