"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หวัดดีทุกคนค่ะ
เป็นเด็กนิคมพัฒนา สาย 13 ค่ะ
ว่างๆ นัดเจอกานได้นะจ๊ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ชีวิตเป็นของกรู...กรูเลือกเอง

พี่ๆ นี่ฮ่าก๊ากกันดีจังเลยนะ
ถ้าแต่งหญิงกันจิงๆ นี่คงดังกว่าโซนอื่นเป็นๆแน่แท้ 555
(เด็ก Saico  เก่าอ่ะค่ะถ้าคุณกอล์ฟ อยู่มานานแล้วคงจำโบว์ได้ค่ะ)

สงกรานต์นี้เที่ยวให้สนุกสนานมีความสุขทั่วหน้านะค่ะ
เจอกันหลังสงกรานต์ค่ะ
(อยู่แถวซอย 8 ถ้าเจอก็ทักทายกันได้นะค่ะ อิอิอิ)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ชีวิตเป็นของกรู...กรูเลือกเอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host