"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มารายงานตัวครับ
perachat โพสต์เมื่อ 21/3/2011 10:51

สมัยไหนนี่
อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยู่ระยอง เหมือนกัน เจอกันทักทายกันบ้างนะคะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยู่ระยอง เหมือนกัน เจอกันทักทายกันบ้างนะคะ ...
sugar_sugar โพสต์เมื่อ 25/3/2011 22:55

แอยู่แถวไหนครับจะได้ทักถูก

ตอบกลับ 493# perachat

อยู่ปลวกแดงคะ แต่ก็เข้าไปในตัวเมืองระยองอยู่บ่อยๆ นะคร๊า

ตอบกลับ 20# Nero

ผมอยู่น้ำคอกเก่า ชื่อเฟียตครับ new city ป้ายแดง 1695

ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ   เจอกันทักกันด้วยนะครับ

สมาชิค ครับ แนะนำร้านแต่ง รถ ในระยอง ให้ หน่อย  พอ ดี ออก honda new city  มาได้ 6 เดือนแล้ว หาที่แต่งแถวระยองไม่เจอ ช่วยแนะนำทีครับ pongkung_R@hotmail.com

ตอบกลับ  perachat

อยู่ปลวกแดงคะ แต่ก็เข้าไปในตัวเมือ ...
sugar_sugar โพสต์เมื่อ 28/3/2011 01:53

มีอะไรเป็นจุดสังเกตุบ้างครับ...จะได้ทักกันถูก

ตอบกลับ 498# wanna

จุดสังเกตุเหรอค่ะ เหอๆ เอาไงดี หน้าตาก็เหมือนในรูปนะคะ แล้วก็มีน้องซิสคู่ใจ ไปไหนมาไหนด้วยตลอดเวลา ฮ่าฮ่า

ยินดีตอนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host