"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีพี่ๆเพื่อนๆและน้องๆโซน C ค่ะ แคท  ฆศ 9880 ค่ะ สมาชิคใหม่ป้ายแดงที่แอบสิงอยู่ในนี้มาเป็นแรมปี 55555 อยู่สวนหลวง ร.9 จ้า ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ ไม่รู้ว่าผิดกฎอะไรหรือป่าวน้า เนื่องจากเป็นสมาชิกใหม่ แต่แคทมีบัตร มอร์เตอร์เอ็กซ์โปร 2012 อยู่จำนวนนึง อยากให้คนที่สนใจอยากไปจิงๆเพราะเราคงไม่ได้ไป เมลล์มาขอแล้วกันนะค่ะ moo_kat@hotmail.com ปล.ไม่ส่งให้นะค่ะต้องมารับเองนะค่ะ งานมีถึงวันที่ 10 ธ.ค.นี้ค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host