"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีครับเพื่อนสมาชิกโซนบางนาทุกท่าน

รบกวนสอบถามเรื่องอู่ซ่อมช่วงล่างนิดนึงครับ

น้องผมใช้ซิตี้ปีประมาณปี 2003   วิ่งความเร็ว 80 - 100 กม./ชม. มีเสียงหอนครับ

เปลี่ยนยางแล้วไม่หาย  น้องบอกว่า หลายเดือนก่อนเข้าศูนย์  ศูนย์ให้เปลี่ยนบูช ปีกนก  หรือลูกปืนล้อ (น้องไม่แน่ใจครับ)

อากากรหอนหายไปช่วงนึง  ตอนนี้เป็นอีกแล้ว  

โซนแถวบ้านเรา มีอู่ดีดีพอจะแนะนำบ้างหรือไม่ครับ

ขอบคุณครับ

สา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host