"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอตามไปแอ่วด้วยคนนะครับ ฝากน้องต๊อบบอกกล่าวพี่ด้วยน้า ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีใครสนใจไปงาน ฮอนด้าเลสซิ่งที่ พีระ ไหมครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

น้องชัยไปเหรอ พี่ยังไม่รู้จะว่างป่าวอ่า ...
MANFRIDAY โพสต์เมื่อ 24/8/2010 16:55

พอเขาไม่มีงาน อื่นๆ นอกจากแข่งแล้ว ความอยากไปเลยหายไปด้วยเลยอ่าคับพี่ไก่ แต่ถ้าคิดว่าจาไปมิตติ้งกัน ขำๆ ที่ทะเล ผมไปด้วยคนแน่ๆ ครับ ^^

อยากกด like พี่ปุ๋ม จัง ^^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host