"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
user id:  natthacapton

id : natthacapton
name:   cap (แค๊ป)
tel: 086-674588x
E-mail : natthakan.21@gmail.co ...
ต้นฉบับโพสโดย natthacapton เมื่อ 15/6/2010 13:44

ขาว......โบ๊ะ งดงามมากมายนู๋แค๊ป
ว่างๆขับมาอวดมั่งเน้อ
โอเชเดวรีบเมมให้ไว 555
เดวมีความคืบหน้าเรื่องนอกรอบเดวโทรแจ้งนะน้องแค๊ปสุดสวย ฮิ๊ววววว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อ้าวลืมดู
หายไปตัวสุดท้ายอ่ะนู๋แค๊ป เหอๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

55++

ทายดูพี่ไก่ตัวสุดท้ายอ่ะ ลองโทรดูพี่ 0-9 อ้ะซักตัวแหละ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย natthacapton เมื่อ 16/6/2010 09:01

เง้ออออ เอา เดวลองดู
สิบตัว สิบบาท
ลงทุนๆ 555

ยืมโทรศัพท์เพื่อนโทรดิคับพี่

ไม่เสียตังค์ซักบาท 555+
ต้นฉบับโพสโดย DoGgY_mAn เมื่อ 16/6/2010 16:53

กำ น้องต๊อบ เดวเพื่อนแอบเมม 555

เง้ออออออออออออออออ...
ต้นฉบับโพสโดย natthacapton เมื่อ 17/6/2010 09:36

555 เปงรายนู๋แค๊ป
ตกลงต้องสุ่มช่ายป่ะเบอร์ทออ่ะ
เดวแอบไปเท่วมะบอกเรย เอิ๊ก

นั้นแน่ๆๆๆๆๆงานนี้มีฟ้องงงงงง...555
ต้นฉบับโพสโดย Pook_City เมื่อ 17/6/2010 12:36

ไอ้เราก้อนึกว่าสาวที่ไหน กะจะปาดหน้าลากขึ้รถซะแร้ว
แทบจำไม่ได้ น่ารักก่าเดิมปะเน่ 555
สรุปได้ยังอ่ะ กันสาดนู๋ปุ๊ก

ง่าา บอกม่างน๊าา เดวไปบอกๆ อิอิ ไปด้วยจิ คริกๆ
ต้นฉบับโพสโดย natthacapton เมื่อ 18/6/2010 10:52

ม่ายบอกม่ายให้ไปด้วย คริคริ

สวัสดีค่ะ เป็นสมาชิกใหม่ของชาว HCC ค่ะ
ชื่อ ติ๊ก ค่ะ อยู่ ศรีนครินทร์-เทพารักษ์ ยินดีที่ได้รู้จักทุก ๆ คนค่ ...
ต้นฉบับโพสโดย tik-songsuda เมื่อ 18/6/2010 13:54

ยินดีต้อนรับคับ เร็วๆนี้เรามีนอกรอบกัน
ว่างๆมาทำความรู้จักกันนะคับ
ยังงัยเข้ามาพูดคุยติดตามข่าวสารได้ในนี้เลยคับ
เออ ผมไก่ กุ๊กกุ๊กคับ

กะว่าจะปาดหน้าแล้วลากขึ้นรถแต่มาเปิดกระจกมา
แล้วเป็นนู๋เลยเปลี่ยนใจเลยช่ายม่ะ...555
เรื่องกันสาดนู๋ได้แ ...
ต้นฉบับโพสโดย Pook_City เมื่อ 18/6/2010 18:43

555 กะจะลากแล้วเชียว
แล้วเปงงายมั่ง ติดกันสาดแล้วหล่อม่ะ
ว่างๆมาอวดมั่งเน้อ

เอ่อ เดวลองคุยกะเพื่อนสมาชิกดูก่อนน๊า
แต่คิดว่าน่าจะจัดในบ้านน่าจะโอกว่า
ขี้เกียจขับรถไกล เอาแบบว่าได้มานั่งมองตาซึ้งๆกันนานๆหน่อยดีกว่าม่ะ
เอางิ๊.....เอาเปงว่ากลางเดือนหน้าแล้วกันเน๊อะ ไกล้ๆบ้าน
ลองเสนอสถานที่มาโหวตกันดูเน๊อะ เอาซัก 18.00 ตรงกะวันเสาร์ ชิลด์ๆ
ยังงัยลองเสนอกันดู รักนะจุฟๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host