"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สมาชิกให้ฝากตัวด้วยจ้า ^^ [cap.
ต้นฉบับโพสโดย natthacapton เมื่อ 8/6/2010 13:31

หวัดดีค๊าบยินดีต้อนรับคับ
ผมสมาชิกใหม่เหมือนกัน JIS ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
visit us in : www.jisjoy-toyshop.weloveshopping.com

ผู้อาวุโสชอบเนียนก้ออย่างงี้แหละคับ

อิอิ

ยินดีต้อนรับเช่นกันนะครับ

ผม"ต๊อบ"  สมาชิกใหม่(กว่าลุงข้างบน ...
ต้นฉบับโพสโดย DoGgY_mAn เมื่อ 13/6/2010 21:47

ว่าไงพี่ต๊อบสบายดีมะจ๊ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
visit us in : www.jisjoy-toyshop.weloveshopping.com

แอบมาดูเด็กเทพเค้าคุยกันครับ สบายดีนะลุง jis
ต้นฉบับโพสโดย DARK เมื่อ 14/6/2010 22:00

สบายดีครับพี่พงษ์ แล้วพี่พงษ์ล่ะเป็นไงบ้างเอ่ย
อ้อมีเรื่องรบกวนครับ
ผมว่าจะไปเที่ยวภูเก็ตประมาณสิ้นเดือนหน้า
ถ้าไม่มีไรผิดพลาดแล้วจะโทรหานะครับผม

กำ น้องต๊อบ เดวเพื่อนแอบเมม 555
ต้นฉบับโพสโดย MANFRIDAY เมื่อ 16/6/2010 22:42

หนุกหนานกันใหญ่เลยนะ
ขอแจมด้วยคนดิ

ผมน้องใหม่เสนอร้าน ครัวคุณกัญจ์ครับ
อยู่ซอยสุขุมวิท 101/1 ทางเข้าซอยจำไม่ได้แต่ตรงข้ามคลีนิกหมา
อ้อซอยสามารถทะลุไปซอย 101 ได้ บรรยากาศสบายๆ
มีอาหารแซ่บๆ เพรียบราคาไม่แพง
ลานจอดรถมากมาย

แต่ผมไปด้วยไม่ได้น๊า
ได้แต่นำเสนอ
เพราะไปกิงบ่อยๆ อาหารอร่อยดี

คิดถึงทุกคนนะครับผม

กลับไทยวันที่ยี่สิบเอ็ด กรกฎาคมครับ
แล้วเจอกันน๊า ไปกิงกันก่อนเลยเผื่อด้วย
คิดถึงเพื่อนๆ มากมายจร้า

หวาดดีคับป๋ม มีนอกรอบกันเมื่อไหร่น่ะ
อยากไปแจมด้วย บอกกันล่วงหน้าบ้างเน้อ

ดีคับป๋ม เป็นไงกันบ้างพ่อแม่พี่น้อง

เจอก็ทักเค๊าด้วยน๊า อยู่แถวๆ แยกบางนา

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host