"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เจียงใหม่คัฟ คนดอยสะเก็ด ฮิ้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เจียงฮายคับ  ไปแอ่วเจียงใหม่บ่อยๆๆ  ชอบไปนั่งร้านไวช์เฮ้าที่เจียงใหม่อะคับ

แถวๆหน้าค่ายทหารอะ บรรยากาศดีมากๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมว่าโชนเหนือเราสติกเกอร์ก็ดีนะคับ

ไปอีกกระทู้นึงครับ  เอาตัวอย่างของโซนตะวันออกมาให้ชม
ถึงจะไม่หล่อ...แต่ก็ไม่ค่อยว่าง///พงษ์ครับ 089-5061160

สารภีคับ

สารภี แฮมคนลอ....

เจียงใหม่เน้อ

เจียงใหม่เหมือนกั๋นครับ

เชียงใหม่  เชียงดาว เจ้า

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ดอกบัวตองนั้นงามอยู่บนยอดดอย

เชียงรายยูไนเต็ด

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host