"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
น้าครับ ทริปสัญจร ถ้าจะไป วัดไชยวัฒนาราม เส้นทางจะลำบากไหมครับ คือเข้าไปชมวัดต่างๆในเมืองอยุธยา
แล้วชอบสถาปัตยกรรมนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ขอบคุณน้าเต้มากครับสำหรับข้อมูล....
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

สวัสดีครับชาวโซนอยุธยา อาทิตย์นี้เจอกันนะครับ

http://www.hondacityclub.com/boa ... p;page=1&extra=

แล้วเจอกันนะครับน้าๆ

ปล.น้าๆลงชื่อกันด้วยนะครับจะได้เตรียมอาหาร และ จองโต๊ะสำหรับอาหารเย็น

ขอแจ้งน้าๆทราบครับ ทริป รำลึก เมืองเก่า คู่แผ่นดิน อาทิตย์นี้

ขอเปลี่ยนแปลงสถานที่ จากวัด ไชยวัฒนาราม เป็นวัด วัดศรีสรรเพชรญ์ ครับขอบคุณน้าๆมากครับแล้วเจอกันนะครับ

ผมนำรูปไปลงแล้วแล้วนะครับ อิอิอิ

ผมก็โดนกินครับ เรื่องมันเศร้า...ฮืออออ

http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D1

ผมต่อนะครับสมาชิกจากHCCฝั่งธนไม่รู้จำกันได้รึเปล่า พอดีวันอาทิตย์ที่ 18 มีนานี้ผมจะเดินทางไปถ่ายรูปนางในวรรณคดีที่อยุธยา
คอนเซิบ นางบุษบา (จากเรื่องอิเหนา)  น้าๆตากล้องท่านไหนสนใจ โทรมาได้นะครับที่ 089-2002767 ต่อครับ
ที่มาแจ้งข่าวช้าเพราะรอเรื่องอนุมัติจากการท่องเที่ยวจังหวัดอยุธยา ที่ต้องทำหนังสือไปขอใช้สถานที่ ในวัดและโบราณสถานต่างๆ ตอนนี้หนังสือผ่านแล้วครับหลังจากส่งเรื่องไปเป็นอาทิตย์

รับแค่ 2 คนนะครับ เพราะไม่ได้จัดเป็นทริป ไปถ่ายกันเองมากกว่า ค่าใช้จ่าย ประมาณ 500 บาทต่อคน
(ค่าชุดค่าพล็อบค่าแต่งหน้าทำผม และค่าขอใช้สถานที่ครับ)

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host