"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ครับ สมาชิกไหม่ ครับ ไปจองรถมาแล้ว แต่ยังไม่ได้เลย ในใบจอง ลงไว้รับรถ ก.ย.

ตอนนี้เลยได้แต่ซุ่มดูรถ ของพี่ๆในบอร์ดไปก่อน ยังไงได้รถแล้ว จะเอารูปมาโชว์ ว่างๆจะแวะ ไปแจม นะครับ อยู่

อยุธยา เหมือนกันครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดีครับ ซุ่ม อยู่ในบอร์ด ดูรถพวกพี่ๆมานาน  พรุ่งนี้รับรถแว้วววววววววววว อยากถามพวกพี่ๆ ว่า ร้าน ido นี่ชุดแต่ง โอเคไหม ครับ คุณภาพงานดีไหม รบกวนด้วย ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดีครับ สมัครไว้ตั้งนานแล้วแต่ไม่เคยเข้ามาโพสต์ทักทายเลย ยังไงขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ พอดีไปรับรถมาตั้งนานแล้ว รับรถได้3วัน น้ำท่วมเลย เซ็งเป็ด พอดีอยากถามเรื่องชุดแต่งน่ะครับ ผมไปติดชุดแต่ง ที่ร้าน ไอดู มาอ่ะครับ ที่ร้านบอกว่า ตัว MC ติดชุดแต่งของตัวก่อน ไม่ได้ มันจริงหรือเปล่า ครับ ตอนนี้สไส่ โมดูโล่ ตัว MC อยู่ อยากติด mugen rr อ่ะ ครับ
พี่ๆ รู้ จักร้านไหน ที่ทำได้มั่งไหม ครับ ขอบคุณล่วงหน้า ครับ

ปล. ผม อ๊อฟ ครับ อยุธยา ในตัวเมือง ครับ ฝากเนื้อ ฝากตัว ด้วย ครับ

ดีครับ สมัครไว้ตั้งนานแล้วแต่ไม่เคยเข้ามาโพสต์ทักทายเลย ยังไงขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ พอดีไปรับรถมาตั้งนานแล้ว รับรถได้3วัน น้ำท่วมเลย เซ็งเป็ด พอดีอยากถามเรื่องชุดแต่งน่ะครับ ผมไปติดชุดแต่ง ที่ร้าน ไอดู มาอ่ะครับ ที่ร้านบอกว่า ตัว MC ติดชุดแต่งของตัวก่อน ไม่ได้ มันจริงหรือเปล่า ครับ ตอนนี้สไส่ โมดูโล่ ตัว MC อยู่ อยากติด mugen rr อ่ะ ครับ
พี่ๆ รู้ จักร้านไหน ที่ทำได้มั่งไหม ครับ ขอบคุณล่วงหน้า ครับ

ปล. ผม อ๊อฟ ครับ อยุธยา ในตัวเมือง ครับ ฝากเนื้อ ฝากตัว ด้วย ครับ

ดีครับ พี่ๆทุกคน ระยะหลังๆนี่ไม่ได้เข้ามาที่บอร์ดเลย(งานยุงมั่กๆ) ยังไม่รู้จักใครในบอร์ดเลยครับ ยังไงถ้าจัด meeting วันไหน ผมขอรบกวนไปแจมด้วยนะครับ (ว่าแต่เอารูปลงบอร์ดยังไงหว่า รบกวนผู้รู้ช่วยแถลงไขทีครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ)

ปล.ผมอ๊อฟ อยู่ในตัวเมืองอยุธยา ทำงานที่อุโบสถ วัดหน้าพระเมรุ ยังไงถ้าพี่ๆมาไหว้พระที่วัด เจอกันก็ทักทายกันได้เด้อครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host