"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โทษทีครับพอดีอยู่ ตจว.
ว่าแต่ไปติดตั้งมายังอ่ะคร ...
dida โพสต์เมื่อ 18/3/2012 07:40

ติดมาแล้วครับ 8 นิ้วของ NXS รุ่น NXS-NXDU8
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/3/2012 21:57 โดย Spark02
เสียงเป็นงัยมั่งครับ ขอชมหน่อยนะ
dida โพสต์เมื่อ 19/3/2012 14:01

ผลออกมาได้เสียง bass นุ่มและลึกครับ สำหรับ nxs ตัวนี้ทางร้านศิริเกียรติเขาขายตัวละ 8,500 บาทพร้อมติดตั้งครับ
ในคลิปเสียงมันไม่เท่าของจริงนะครับ ลองดู
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีชาวซิตี้อยุธยาครับ จะมาถามว่ามีร้านแถวไหนในอยุธยาทำคานเสริมกันชนท้ายแบบในรูปบ้างครับ

สนใจอยากทำอยู่แต่หาร้านไม่ได้ ไปถามร้าน N.K.การช่าง แล้วเค้าก็ไม่รับทำครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host