"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากใส่สปอยเลอร์ในยุยามีร้านแนะนำมัั๊ยคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กำลังมองหา Bass Box มือ 2 จากคนอยุธยาด้วยกันครับ
อยากได้ 10" Prism SEW-100R ครับ จะมีใครขายไหมน้อ?
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากใส่สปอยเลอร์ในยุยามีร้านแนะนำมัั๊ยคับ ...
ลุง โพสต์เมื่อ 7/3/2012 16:11

ดีครับ
ถ้าร้านแถวอยุธยาผมเห็นแถวหลังโลตัส กับแยกวรเชษฐ ครับ
แต่ผมไม่เคยทำนะ ลองถามๆดูครับ

กำลังมองหา Bass Box มือ 2 จากคนอยุธยาด้วยกันครับ
อยากได้ 1 ...
Spark02 โพสต์เมื่อ 11/3/2012 01:11

ถามลุงต้น dida เลยครับ
แกชอบเปิดดังๆ เมียบ่นจะไม่ได้ยิน 55

ตอบกลับ 5614# nuaod

ครับ พี่ต้น DIDA ครับ สุดยอด ครับ

สวัสดีครับมาใหม่อยู่บางปะหัน
ลุง โพสต์เมื่อ 7/3/2012 16:10

ยินดีต้อนรับครับ ติดปัญหาอะไรเรื่องรถสอบถามได้นะครับผมเป็น ช่างลื้อ ครับ คิคิ

ตอบกลับ  nuaod

ครับ พี่ต้น DIDA ครับ สุดยอด ครับ ...
bana123 โพสต์เมื่อ 14/3/2012 08:04

มีไรกันคับ บอกกันม่างดิ
แต่ตอนนี้บอกได้คำเดียวว่างานเข้าแล้วครับ เกียร์พัง.....:(

มีไรกันคับ บอกกันม่างดิ
แต่ตอนนี้บอกได้คำเดียวว ...
dida โพสต์เมื่อ 14/3/2012 08:40

กำลังมองหา bass box 8 - 10 นิ้ว อยู่ครับ ว่าจะเอาของ Prism หรือ NXS แต่มีงบแค่ 7000 เลยอยากจะหาของมือ 2 ดู ถ้าหาไม่ได้ เสาร์นี้ก็ว่าจะไปร้านศิริเกียรติ์แล้วครับ ได้แค่ Performance 8" ราคา 6200

ขอบคุณที่แนะนําร้านครับ

หวาดดี ขอรับ แวะทักทายกานโหน่ย

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ด้วยนะครับ

และขอไว้อาลัยแด่ชุดเกียร์เพ่ต้นด้วยนะครับ ว่าแต่ ต้องการช่างไปช่วยรื้อป่ะ
300 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host