"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดี ครับพี่น้อง  มารายงานตัวครับเพิ่งกลับจากไร่   ...
BigH โพสต์เมื่อ 3/3/2011 11:53

สวัสดีครับพึ่งมาทำงาน ง่วงนอนมากๆๆ  ฮ่าๆๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดี ครับพี่น้อง  มารายงานตัวครับเพิ่งกลับจากจีน   ...
bana123 โพสต์เมื่อ 3/3/2011 10:52

ลุงครับ  ที่ผมฝากซื้อได้ป่าวครับ   ฮ่าๆๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ลุงป๋องลุงต้น
ใส่ท่อเดิมวิ่งดีจัง
สงสัยท่อมันอั้นแน ...
nuaod โพสต์เมื่อ 9/3/2011 07:20

ครับ....ป๋มว่าท่อตัวเก่ามันอั้นไปแน่เลย
จัดท่อใหม่ไปครับ   อิอิ....แหล่มๆๆ

ทะเลระยอง ฮิ ครับ ไปขำ ๆๆ เมา ๆๆ มันส์ ๆๆ ครับ ...
bana123 โพสต์เมื่อ 9/3/2011 07:35

ง่า...อยากไปชิมน้ำทะเลจัง ว่ามันจะเค็มจริงอย่างที่เขาพูดกันจิงป่ะ   คริๆๆๆๆ:lol:lol

จะใส่ชุดว่ายน้ำสีอารายดีน๊าาา   คิคิคิ ...
GT_racing โพสต์เมื่อ 9/3/2011 16:04

โหย.....นึกแล้วจะอ้วกกกกกกก    ทำไปได้   อิอิ

โหยๆๆ หล่อกันใหญ่ ชุดแต่งใหม่ ท่อใหม่

อย่างนี้ต้อง ...
GT_racing โพสต์เมื่อ 9/3/2011 16:06

จัดหนัก  จัดหนัก......

ลุง ๆๆ ฮะเด๊วอาทิตย์นี้ไป Sirway บางแสนก่อนนะ ครับคิคิ ห ...
bana123 โพสต์เมื่อ 10/3/2011 12:27

ล่วงหน้าไปก่อนนะลุง เดี๋ยวสิ้นเดือนนี้ป๋มตามไปนะ

แหมๆๆมากันหนาแน่นเชียว
tipnil โพสต์เมื่อ 12/3/2011 02:25

ไม่เจอกันนานเลยนะ  สบายดีนะครับ คุณพยาบาล.....

ขอบคุณสำหรับตาหวานๆครับ นู๋ออด
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

สวัสดีเช้าวันจันทร์
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host