"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6/11/2010 08:59 โดย dida

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6/11/2010 08:57 โดย dida

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6/11/2010 08:37 โดย dida

ภาพมิตติ้งรับลมหนาว ร้านหมูกระทะ มาตา  

รวมสมาชิกในร้าน ณ.ร้านมาตาหมูกระทะ หน้าโรจนะ

เปลียบเทียบระหว่างแก้วเบียร์กับลุงออด  อิอิ...

เมาอีกและ

ลุงป๋องกะน้องหนา   ส่วนด้านหลังเสื้อขาวชื่อน้องแอร์สุดสวย

หวัดดีครับลุงเต้จอกใหญ่

แกจะกินไม่แบ่งครายเลยนะตาออด

เปรียบเทียบหน้าอืดๆกับหมูในจาน

น้องแอมสมาชิกสาวสวย  ชู2นิ้วคืนนี้สู้ตายค่ะ อิอิ.....

ป่อๆกับเหอ นู๋ง่วงนอนแล้ว     อิอิ..................
ภาพอาจจะเบลอไปนิดนะครับ เนื่องจากดีกรียังไม่ได้ระดับ  ......มือเลยสั่น  อิอิ.........
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

โทษทีครับน้องแอมพอดีมือมันสั่นน่ะ  เดี๋ยววันหน้าขอแก้มือใหม่นะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

สวัสดีด้วยคนจ้า.........อิอิ

มาที่โรงงานผมจิ ข้าวฟรี แต่กับซื้อเองนะ ...
GT_racing โพสต์เมื่อ 11/11/2010 09:31

เลี้ยงหน่อยดิ  อิอิ............

ผมก็หยุด 4 วันครับ พอดีภรรยาคลอด ได้เป็นคุณพ่อแล้วคร ...
bonbonbon โพสต์เมื่อ 11/11/2010 10:45

ดีใจด้วยนะครับกับคุณพ่อมือใหม่   อิอิ....
จะมีสมาชิก HCC ตัวน้อยเพิ่มอีกคนแล้ว......

หวัดดีครับ มีครายอยู่มั่ง  เงียบเหงาจังเลย

หายไปหลายวัน...พอดีไปช่วยพี่สาวเปิดร้านมา
สวัสดีทุกค ...
Amp6903 โพสต์เมื่อ 15/11/2010 13:17

น่าสน......อิอิ

พี่ๆ...ที่น่าร๊ากทุ๊กคน

จะไปวันไหนโทรบอกแอมนะ

เดี๋ย ...
Amp6903 โพสต์เมื่อ 15/11/2010 18:33

Stand by  รอได้เลยครับน้องแอม.....อิอิ

เรียนพี่ น้อง ทีมอยุธยา

เนื่องจากทางทีมระยองจะทำบุ ...
bana123 โพสต์เมื่อ 16/11/2010 09:05

จัดไปครับ   งานบุญแบบนี้ชอบๆๆ
(อยากรู้จังเสร็จงานบุญแล้วไปไหนกันต่อน่ะ )  อิอิ...... จะตามไปด้วย

หวาดดียามเช้าฮับ ชาวอโยธยา
GT_racing โพสต์เมื่อ 17/11/2010 08:17

หวัดดีเช่นกันครับ    อิอิ..........

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host