"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2/11/2010 14:21 โดย GT_racing

อะโหลๆๆๆ ขออนุ ...
GT_racing โพสต์เมื่อ 2/11/2010 14:19

ทราบครับ......
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

[quote]น่าไปเนอะ........

แต่ไม่รู้จักใครเลย

อาวเป็นว่า.....มาวเ ...
Amp6903 โพสต์เมื่อ 2/11/2010 15:26 [/qu
    เรียนเชิญนะครับ  มาทำความรู้จักกัน พี่น้องของเราทุกคนยินดีต้อนรับครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มิตรภาพเหมือนเดิมทุกอย่างครับ  ไม่ว่าจะเปลี่ยนรถไป แต่หัวใจHCCเหมือนกัน
ว่างๆๆผมจะไปเยี่ยมเด้อ......
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

ลงชื่อไปเลยค่ะ Charina (Air) 0815319891
ถ้าไปไม่ทัน หน้า big C จะโท ...
Charina โพสต์เมื่อ 3/11/2010 12:50

ยินดีต้อนรับครับ Air ป๋มชื่อน้องต้นครับ ไม่ต้องกลัวว่าจะไม่รู้จัก พี่น้องเราเป็นกันเองนะครับ
ส่วนสาวๆนั้นไม่ต้องกลัวครับ  มีแน่นอน ผู้ติดตามมาด้วย   อิอิ.....

ขอให้สนุกนะคะ  ทุกคน

แล้วมาเล่าให้ฟังบนกระดานบ้างนะ ...
Amp6903 โพสต์เมื่อ 3/11/2010 12:55

อ้าว...ใว้วันหน้ามาเจอกันนะครับ  อิอิ.....ยินดีครับ

ผมว่าไปเยื่อนพี่ดิสดีไหมคับลุงๆ
nuaod โพสต์เมื่อ 3/11/2010 07:49

รอน้ำลดลงอีกซะหน่อยป่ะตาออด   เขากลัวน้ำง่ะ

หวัดดีตอนเช้าคับ นครหลวงอากาศเย็นกำลังดี ...
bonbonbon โพสต์เมื่อ 4/11/2010 06:21

สวัสดีครับ   นวนครหนาวใด้ใจ   อิอิ.....

[quote]ได้ๆๆๆ เดี๋ยวสายๆ จะส่งกุมารไปบอก
GT_racing โพสต์เมื่อ 5/11/2010 08:25 [/quote
หวัดดีครับอาจารย์ ป๋อง ขอกุมารตัวนึงดิ   อิอิ...........

เย็นนี้เจอกันนะครับ   อิอิ........
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

ถึงบ้านโดยปลอดภัย  เช้านี้มาทำงานแล้วครับ    อิอิ..........

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host