"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
น้ำมาปลากินมด น้ำลด..... อะไรต่อง่ะ  อิอิ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

น้ำลด เราก็ไปเที่ยวกันยังลุง ปายป่าว หุหุ    ...
GT_racing โพสต์เมื่อ 21/10/2010 12:58

น้ำลดเราก็เก็บของ  อิอิ....
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าไม่ผิดพลาด ผมเข้าไปครับ คิดถึงเจ๊ออดแก คิดถึงคื ...
bana123 โพสต์เมื่อ 21/10/2010 16:11

ไปไหนกันครับ  ไปด้วยจิ....

อะโหลๆ ประกาศถึงลุงต้น

ป๋มออกพรรษาแว้วววว ปายเสเพก ...
GT_racing โพสต์เมื่อ 27/10/2010 09:45

น้ำท่วมครับลุง...ขนของหนีน้ำก่อนนะ   อิอิ...

ป่าสักน้ำลดแล้วครับ อยุธยาเป็งงัยบ้างตอนนี้ วันที่ 3 ...
BigH โพสต์เมื่อ 28/10/2010 14:45

บ้านที่หันตราจมไปแล้วครับ.......
ลุงอย่าปล่อยน้ำมาเยอะดิ อิอิ....
แล้วเจอกันครับ

หนุกหนานกันอีกแล้ว  อิอิ.......
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

ตอนกี่โมงครับ
ARM_Run-in_009 โพสต์เมื่อ 30/10/2010 14:26

9 โมงครับครับลุง ปั้มเลยคลอง3ไปนิดเดียว ผมรออยู่ครับ  โทรมานะครับ

สวัสดีตอนเช้าจ้า   
มารายงานตัว    นวนครหนาวแล้วครับ

จัดไปครับ   สมาชิกมากันหลายท่านแล้ว
จัดมิตติ้ง รับลมหนาวชาวอยุธยา ซะหน่อยดีป่ะครับ  อิอิ....

สวัสดียามเช้า ครับ  นนทบุรี หนาวแล้ว ครับ จบข่าว ...
bana123 โพสต์เมื่อ 2/11/2010 08:15

ดีจ้า..............
    แก้หนาวซะหน่อยไหมครับ  อิอิ....

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host