"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ดีครับทำอะไรกันอยู่เนียครับมีมิตติ้งกันบ้างไหมครับ ...
hero6272 โพสต์เมื่อ 7/10/2010 07:53

รอสรุปวันอีกทีครับ

ถึง พี่น้องอยุธยา

ช่วยแจ้งล่วงหน้าด้วยครับจะมาวันไหน จะได้เตรียมตัวหนีทัน เฮ้ยไม่ใช่ต้อนรับทัน

หากใครมีอุปกรณ์ตกปลานำติดตัวมาด้วยจะเป็นการดีมาก ถึงฤดูล่าปลาซิวพอดีเลย อากาศเริ่มเย็นแล้วบรรยากาศกำลังดี เห็ดก็เริ่มออกแล้วนะ

สรุปการทัวร์คร่าวๆ

1.ชมการเลี้ยงฝูงวัวจากชาวบ้าน(หาดูยากมาก เหอะๆ)
2.ชมสะพานรถไฟสายมรณะ
3.ตกปลา
4.พิพิธภัณฑ์ไทเบิ้ง
5.ข้าวแตนขึ้นชื่อ
6.ดื่มดั่มบรรกาศชายทะเลป่าสัก อาหารอร่อย ดนตรีงั้นๆ
7.ของฝากจาก โคกสลุง

บอกด้วยนะค้างหรือไปกลับ

by bigH
ทีมงาน HCC อยุธยา
ทีมงาน VIGO ป่าสัก
ทีมงานบ้านใหม่ออฟโรด
สนับสนุนโดย ร้านชำคนไทเบิ้ง และยิ่งยงการค้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

มาเหมือนกันครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

ผมว่าจะทำร้านโทรศัพท์หน้าบ้านนะลุง ...
nuaod โพสต์เมื่อ 12/10/2010 07:52

มีระบบเงินผ่อนป่่ะครับ

ไปกันเป่าครับพี่ๆ
ARM_Run-in_009 โพสต์เมื่อ 12/10/2010 19:05

ไปครับ อาร์ม....
คิดถึงน้องตี้ผูกโบลุงจังเลย  งานนี้เอาลงด้วยนะลุง   แซ้ดๆๆ...............
ทีมงานอยุธยาเอาใจช่วยครับ  อิอิ.......

ไปกันไหมครับบอกด้วยรวมตัวกันที่ไหน ...
hero6272 โพสต์เมื่อ 12/10/2010 19:57

ไปครับ....เดี๋ยวใกล้ๆถึงวันงานนัดรวมสถานที่อีกทีครับ

ไปกันเยอะๆนะโซนเรา อยากเจอพี่ๆทุกคนเลยอะ คิดถึง ...
ARM_Run-in_009 โพสต์เมื่อ 12/10/2010 20:18

ครับ......คิดถึงเหมือนกัน    แซดๆๆๆๆๆๆๆๆ...................
ลุงอาร์มไม่เคยทำให้เสียใจอยู่แล้ว  อิอิ............

ไม่ได้แวะมาซะนาน  เป็นไงครับสบายดีกันทุกคนนะครับ  

ค ...
golf_saico โพสต์เมื่อ 15/10/2010 14:02

หวัดดีครับลุงกอล์ฟ ว่างๆจะแวะไปเที่ยวระยองเด้อ.....อิอิ

งั้น คราวหน้ามี meeting เจี๊ยบขอไปด้วยนะค่ะ ...
nichkamol โพสต์เมื่อ 19/10/2010 12:05

หวัดดีครับนู๋เจี๊ยบ.....
ป๋มชื่อ น้องต้น ครับ ยินดีที่รู้จักครับ เจอกันนะครับ

มารายงานตัวต่อจากคนหล่อ ครับ
ผมท้องร่วงทำไงหายง่ะล ...
bana123 โพสต์เมื่อ 20/10/2010 12:43

รีบหาหมอด่วนเลยลุง.....เป็นงัยมั่งล่ะ แอบไปกินคนเดียวไม่ยอมชวน อิอิ.....

งั้น คราวหน้ามี meeting เจี๊ยบขอไปด้วยนะค่ะ ...
nichkamol โพสต์เมื่อ 19/10/2010 12:05

เจอกันงาน คลอง 5 นะครับ....อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host