"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
วันนี้วันเด็ก สงสัยไปหาเด็กกันหมด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รถคันนี้ชื่อ "หนูดีสีเงิน"

สองยามละ เงียบจัง ผีหลอกแน่นอนเลยครับพี่น้อง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เช็คชื่อ อยุธยามาหานะเธอ หน่อยครับ ยังอยู่กันดีมะ

น้องดิส รายงานตัวครับ

สวัสดี ครับ เตเต้คุงรายงานตัวครับ
จารย์ออดไม่สบายมา ...
bana123 โพสต์เมื่อ 13/1/2011 09:34

ลุงแกไม่สบายนอนซมเลย แต่ออน FB ทั้งวันเลยครับ สงสัยหากำลังจัย

bon รายงานตัวครับ หลังจากห่างหายไปนาน ...
bonbonbon โพสต์เมื่อ 14/1/2011 18:25

ดีครับ bon ว่างก้แวะมาครับ บ้านนี้ชักเงียบ

ไปไหนกันหมด ครับพี่น้อง

เหงา

เศร้า

เปลี่ยว

เอิกๆๆ

สวัสดีชาวอยุธยาปาร์ตี้ทุกคน

น้องดิสรายงานตัวครับ ซ่ำบายดีบ่พี่น้อง

ทิดป๋องแอบไปบวชตอนไหนมา ไม่ส่งข่าวมั่ง

ลุงออด ยังเดินแบบแถวหน้าอาชีวะอยู่ปะ ระวังเด็กเอาไม้เขี่ยเล่นนะ

ลุงต้นเลี้ยงเหล้าด้วยนะโบนัสออก

เมื่อไรจะได้กินเหล้าพร้อมๆกันซะที
Amp6903 โพสต์เมื่อ 26/2/2011 12:31

กายพร้อม ใจพร้อม ตังค์พร้อม เจอกันได้ทุกที่ เหอๆ  แต่ตอนนี้ตังค์ยังไม่พร้อม งุงิๆๆ

สวัสดี ครับพี่น้อง  มารายงานตัวครับเพิ่งกลับจากไร่  ปลูกมันร้อนมาก  เิอิ๊ก ๆๆ

ไปเที่ยวกันไหม จะไปก็รีบไป ไปกับ HCC แล้วสบายยยย เดี๋ยวเต้พากินตับ ตับ ตับ ตับ ตับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host